Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Cám ơn bác Mr Ginger đã đồng hành cùng anh, em trong suốt topic.
Bác í cũng chỉ là nhân viên, chẳng phải ông tổng ông phó gì nên bảo mai có là phải có được đâu. Bác í biết gì chia sẻ đấy và thông tin cũng rất tin cậy và chính xác từ đầu phải không mọi người>:D<
Đúng là năm nay kể cả có tiền nhưng tay không to thì cũng phải xếp cuối hàng cả thôi, giờ mới phải ngồi hóng8-x
Hi vọng sớm trở thành đồng nghiệp với bác=))

Đọc xong bài của bác Ginger, m cũng đã hiểu và biết được sẵn kq. Mình đăng ký thi vào TTCNTT nhưng hôm đi pv rất đông, tỷ lệ thi cũng đông nữa>>>chắc nhiều bác thuộc diện a%-b%. Nhưng cũng công nhận nhiều bạn tuy COCC nhưng rất giỏi.
Mình thuộc dân đen nên thôi jờ ko hi vọng nữa và ko lảng vảng vào đây nữa. Tìm việc khác làm thôi. Chắc mình ko có duyên với NH. Goodluck các bạn đang chờ kq.

chấm xong từ lâu rồi. Các bác ấy đang đợi, có ai đem tiền tới thì chấm lại lần nữa. Rồi mới công bố kquả. Đời là thế đấy. VD tuyển 4 người thì chạy chọt 7 8 người. Ai chạy nhanh, chạy to thì đc

Sẵn sàng bỏ cả trăm triệu để vào ngân hàng thì mình chịu thui, chờ đợi mệt mỏi quá rùi, thứ 2 lên lại hy vọng sẽ có kết quả

Tùy thôi. Nói vậy chứ m thấy thi ở đâu cũng vậy mà. ở đâu chả có chạy tiền. Bạn mình cũng mới chạy tiền vào MB đây. Ng hàng cổ phần còn chạy mà. Nhưng m thì thi mà. ở agr cũng thế. thành phần chạy tiền có mà thi cũng có. nhung m tin là vẫn nhiều bạn đỗ bằng khả năng lắm.

Nhà ẻm không có xiền nên ẻm cũng đâu có dám thi. Động viên ông anh đi thi vì ổng đã gắn bó với agri lâu rùi, đây cũng là cơ hội cuối, hem mà thấy mong manh quá. Nhưng biết đâu đc đấy nhỡ đâu lại may mắn, ko giống như mình năm ngoái.Cứ hy vọng thôi, vừa làm việc vừa thi thoảng f5 cái web ub, cũng thấy may mà mình đã có 1 cv chứ không cũng bấn loạn lắm

Tùy thôi. Nói vậy chứ m thấy thi ở đâu cũng vậy mà. ở đâu chả có chạy tiền. Bạn mình cũng mới chạy tiền vào MB đây. Ng hàng cổ phần còn chạy mà. Nhưng m thì thi mà. ở agr cũng thế. thành phần chạy tiền có mà thi cũng có. nhung m tin là vẫn nhiều bạn đỗ bằng khả năng lắm.
Niểm tin thì không ai đánh thuế bạn ạ. Nhưng thực tế xem ra không có quan hệ mật thiết với niềm tin là mấy.

vấn đề là ông sếp nào sẽ mạnh dạn thò bút vào ký cái kết quả tuyển dụng để hàng ngàn con tim không phải thao thức.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,772
Thành viên mới nhất
info8xbett
Back
Bên trên