Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Có bạn nữ nào muốn cùng thuê chỗ ở Đà Nẵng thì PM mình nhé, mình ở Kon Tum, có thêm 1 bạn nữa rồi.

Chúc các bạn MT thi tốt nha. và cố gắng nhớ đề rồi up lên cho 2 miền học hỏi nha:D
haiz hôm qua nghe tin MB ko thi cuối tuần này, đang hí hửng định lên TN thi KB rồi buôn chè mà giờ bố mẹ lại bảo ở nhà ôn AGB, vs lên TN ko quen ai, lại xa nữa, mà có đi cũng ko đậu nổi nên đừng đi con ạ. huhu thế là lại lỗi hẹn vs chè Thái rồi, ko có tiền lấy chồng lun :( buồn quá
sax, ga'i MB bây giờ co' tiền mới lấy chồng dc ak, xem ra trai MB co' gia' nhỉ :))

cach mo tai khoan ca cuoc qua mang
ca do tren mang
ca cuoc tren mang
ca do online
ca cuoc online
ca do bong da
ca do bong da online
ca do bong da tren mang
ca cuoc bong da
ca cuoc bong da online
ca cuoc bong da tren mang

Mấy cái thành phần này, lượn đi cho nước nó trong..Admin ban nó ngay và luôn đi :)

Ai ở Thái nguyên cho mình hỏi cái giây biên nhận có dấu không thế, hum nôp hồ sơ phỏng vấn xong nhân được cái giấy biên nhận còn chẳng có chữ ký ko biết có sao ko nữa

- - - Updated - - -

Ai ở Thái nguyên cho mình hỏi cái giây biên nhận có dấu không thế, hum nôp hồ sơ phỏng vấn xong nhân được cái giấy biên nhận còn chẳng có chữ ký ko biết có sao ko nữa

Tớ cũng thế này bạn ơi. Mới xem danh sách vẫn thấy có tên mình là ok rồi. Nhưng mà địa chỉ của t bị ghi sai rồi. Đang k biết làm tn đây? :((

m thi chi nhánh bắc giang. miền bắc có 22ng thi thanh toán quốc tế. tiếng anh đc thi riêng ở trụ sở agri.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,667
Thành viên mới nhất
lodeonlinebest
Back
Bên trên