Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

huhu, đang ôn thi thuế mà, kv ĐN thi 23,24 xong rùi về thi thuế luôn ah, ôn sao kịp, có nên đi hay không đây? con đường có việc thật là hẹp!

Hà hà, miền bắc thi sau cùng, 2 miền trung, nam lĩnh đạn trc rùi thông báo cho miền bắc nhá, chúc các bạn thi tốt. Mọi năm mb thi trc rùi, năm nay thế là hợp lý

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Biết là mình dc thi cơ mà xem danh sách vẫn thấy hồi hộp :)) bắt tay ôn thôi, còn 10 ngày để ôn ko biết có kịp ko đây :(

Yêu agri, agri muôn năm :))))))))))))))))
may quá, vì tiếc agri lắm lắm, trằn trọc bao đêm vì con đường có việc ngày càng hẹp, nhưng vì agri chưa có tin tức gì nên đành ôn thuế cho chắc chắn mà ngậm ngùi agri ^^
May quá! Thêm 1 cơ hội, thêm hy vọng, mình phải thêm cố gắng thui ^^
Chúc MT thi trước may mắn rùi về truyền kn cho 2 miền kia há :D

- - - Updated - - -

E chả cần nhìu thế, chỉ cần bố mẹ e làm agri thui ;)) Cơ mà ko bít bao nhiu năm thì con cái ms đc tuyển thẳng nhỉ, hí, thêm 1 động lực cho bản thân mà thêm nửa động lực cho con em chúng ta nữa ^^ Cố nheen^^!
Em k cần đệp chỉ cần em có bố mẹ làm trên 15 năm là đc cộng 2, 5 rồi. Em tốt nghiệp kinh tế chính quy có bố mẹ làm nưa là 0, 5 điểm. Chưa kể các thể loại cộng cho con thương binh 1 điểm, hợp đồng miệng tùy theo time, max thêm đc 1, 5 hay 2 gì đó...Túm lại nếu hội tụ đc vô số yếu tố trên có khi em đc cộng tới 5đ... =)), choáng váng
Ah k phải như này này bố mẹ+ đại học kinh tế chính quy+ khá trở lên= 0,5 điểm ... :-/;)) ;))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên