Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Bạn ở tỉnh nào thế, theo tớ biết thì agri 1/6 và cả thuế lẫn agri đều thi ngày 20, kiểu dở dở ương ương này thì hôm đó có gió bão thì may ra tớ mới chém được. hức hức

mb thì chắc vì còn thuê địa điểm...liên quan đến các sếp lớn. 2 miền kia thì tự do hơn theo khả năng 13-14 hoặc 27-28. tt này hôm trc mình hỏi sếp bên văn phòng ( từ hôm thứ 5 tuần trước). nhưng việc qd ngày thi này thì lại ko phải do sếp ý quyết mà còn đợi ban ld tiền lương, ksnb, giám đốc... . năm ngoái mình nhớ là up thông tin lên mạng ngày 31/11 thì lịch thi là 4/12 luôn. nên năm nay có thi ngay 13-14 cũng ko bất ngờ đâu.

nói chung các bạn cứ bình tĩnh. thông tin thay đổi nhanh lắm. vì bây jo làm việc ko ai là ng qd cao nhất. đều phải họp hành rồi ra qd chung. các bạn đi làm sẽ ở mấy nơi nhiều phức tạp sẽ biết là mỗi ng chỉ biết 1 phần thôi. ko ai biết hết đâu. đơn giản nhất là việc địa điểm thi tưởng fix ở ktqd rồi cũng thay đổi mà. có mấy tt đến giờ gần như chuẩn nè:
1. mb thì 20-21.
địa điểm: TT hội nghị qg
Nghiệp vụ- TA- Tin học
nghiệp vụ kt + td: 70% trắc ng, 1 câu luận 3đ. thi 120 phút. trắc ng 90phut, luận 30ph
tin học: trắc ngh 90 phút

miền tr, miền nam thì m ko biết nhiều. vì có thể trong đó tự xử lý. :( ngày thi cũng phụ thuộc việc ra đề + thuê địa điểm nữa.

Anh ơi vậy thì thanh toán quốc tế là trắc nghiệm hay tự luận ạ? Đề bằng tiếng Việt hay tiếng Anh hả anh? Cảm ơn anh nhiều ạ^^

Mãi chưa có lịch thi chính thức nhỉ. Mong là thi 13,14 hoặc 27,28 để còn có cơ hội thi hải quan :(
lần thi này chẳng biết có đậu hay không khi mà tỷ lệ con em trong ngành nhiều đến thế. Nhưng nhờ nó mà thấy kiến thức mình được củng cố vững hơn 1 chút, cảm thấy tự tin khi mà ứng tuyển vào các ngân hàng khác hơn nhiều.:|

Vậy là KV2 chưa thi ngay trong tuần này đúng ko bạn?
hôm nay là thứ 4 rồi. Mình nghĩ agribank không trắng trợn như thế đâu. Mình nghĩ cuối tuần sau là hợp lý. Nói thế là bạn thi ở đà nẵng à. Tín dụng hay kế toán

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên