Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

t đầu cũng ko vặn này ;)) trả lời trơn tuột luôn, xong ra nhầm cửa, ko biết mình có nói nhanh quá ko, các cô các chú ko hỏi gì
Nếu bạn nào đc báo đi thi thì lên tiếng nhé, khỏi anh em ngồi suốt ruột vẫn ko biết mình đc đi thi hay ko

Hay trả lời pro quá nhỉ,=)),có mấy đứa ngồi gần,khi ra bảo câu nào mà ko biết là bị hỏi vặn, 1 số còn hỏi b.me làm gì hoặc chuyển công tác đi vùng cao có đi ko, có vẻ run rồi cậu ạ

các bạn ơi. có ai nộp ở CN Hà Tĩnh không? thế có ai đã pv chưa? Tớ không thấy gì. chỉ thấy anh nhận Hồ sơ đưa cho cái giấy biên nhận rồi về, k thấy bảo gì cả, thấy ai cũng pv, chắc tớ tạch rồi. hu hu...:((

k pv đâu, nó lọc trực tiếp bạn ah. Chờ dài cổ
các bạn ơi. có ai nộp ở CN Hà Tĩnh không? thế có ai đã pv chưa? Tớ không thấy gì. chỉ thấy anh nhận Hồ sơ đưa cho cái giấy biên nhận rồi về, k thấy bảo gì cả, thấy ai cũng pv, chắc tớ tạch rồi. hu hu...:((

Cả nhà ơi, ai biết giải giúp mình câu này với, cảm ơn trước nhé
1 dự án có tỏng mức vốn đầu tư là 200tr được huy động từ nguồn
Nguồn thứ 1: vay 40tr ls 8%/năm
Nguồn thứ 2: vay 120tr ls 10%/năm
Nguồn thứ 3: vốn tự có của chủ đầu tư 40tr 15%/năm
Thuế 25%
Tính Lãi suất chiết khấu

Ôi bạn Thúy làm mình ngại nghê cơ, kiểu này tiếng xấu ddoonnf xa rồi :)). Bạn thi chi nhánh naog? Thi kế toán chứ bây giờ học tín dụng chắc tớ tèo, quên sạch rồi đâu.

Tớ thi Vĩnh Phúc, hùi trước đi học thỉnh thoảng học cùng c mà. Hăng hái phát biểu lém, ko như tớ. hihi
Lo phần tự luận quá, chả biết có viết được gì ko nữa.

Hay trả lời pro quá nhỉ,=)),có mấy đứa ngồi gần,khi ra bảo câu nào mà ko biết là bị hỏi vặn, 1 số còn hỏi b.me làm gì hoặc chuyển công tác đi vùng cao có đi ko, có vẻ run rồi cậu ạ
=)) thôi, an ủi tự nhận vì mình nói pro quá nên ko bị hỏi lại vậy ;)) t thi xong ra gặp nhiều phụ huynh lắm, cũng vui vui ^^ các cô đều là cán bộ agri. Bảo như đánh sổ số cháu ạ. Tăm tia thấy bạn nào đc gọi đi thi thì bảo nhé cậu, hết ngày 07.10 rồi. Vẫn nghĩ out nhưng có gì có vẫn chờ

mọi người ơi, có ai giải bài tập đề kv3 chưa? mình thấy khó quá, ko biết lập bảng cân đối tnaof? bạn nào làm rồi chia sẻ được k?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên