Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Có ai đã nộp Chi Nhánh Mê Linh rồi ko ? hôm nay mình nộp họ bảo nhận đủ hs rồi chán quá ! thông báo tân 5/10 cơ mà !!

Mọi người ơi, giấy biên nhận hồ sơ ấy có phải cắt đôi ra không? (có 2 phần như nhau mà)
Đơn xin việc thì mọi người viết tay hay đánh máy thế?
Cảm ơn mọi người nhiều. :D
Nhân tiện, có bạn nào nộp chi nhánh Từ Liêm rồi không? Hôm nay còn nhận hồ sơ nữa không? :-s

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mọi người ơi, giấy biên nhận hồ sơ ấy có phải cắt đôi ra không? (có 2 phần như nhau mà)
Đơn xin việc thì mọi người viết tay hay đánh máy thế?
Cảm ơn mọi người nhiều. :D
Nhân tiện, có bạn nào nộp chi nhánh Từ Liêm rồi không? Hôm nay còn nhận hồ sơ nữa không? :-s

Giấy biên nhận k phải cắt, đơn thì đánh máy hay viết tay đều được.
Mà bạn ngây thơ quá đi, giờ nộp các chi nhah tỉnh chắc chả ai nhận nói chi nộp Từ Liêm. Too late to...:)))

Có ai sáng nay đi nộp CN Từ Liêm ko nhỉ? phải nói là ko có gì để tả. Cứ tưởng giới hạn 4 trường, bằng giỏi rồi là qua, ai dè họ bắt chuyên ngành phải đúng: Tín dụng ngân hàng, và Kinh doanh đối ngoại. Bới ra có trường nào có ngành tín dụng ngân hàng đâu mà bắt. Chuyên ngành ngân hàng thương mại của HVNH vs KTQD cũng bị loại ra, ngay cả chuyên ngành Thanh toán quốc tế HVNH cũng ko nộp đc vào vị trí TTQT. Kinh điển. Duy nhất 1 đồng chí Kinh tế đối ngoại của ngoại thương được nhận hồ sơ.
Đứng buôn dưa lê bên ngoài vui thật.

Danh sách đi thi là ng đc pv hum ý mà nhận biên nhận là đc à bạn? hay có loại gì nữa ko bạn?

Tớ cũng ko rõ nữa, nhờ người quen nên chỉ hỏi được là mình có được đi thi hay ko mà biết mối ôn thôi chứ có dám hỏi nhiều đâu mừ. Hic hic. Có gì thì mùng 5 họ gọi điện mà bạn.

Tớ cũng ko rõ nữa, nhờ người quen nên chỉ hỏi được là mình có được đi thi hay ko mà biết mối ôn thôi chứ có dám hỏi nhiều đâu mừ. Hic hic. Có gì thì mùng 5 họ gọi điện mà bạn.
hic mùng 5 xong mới báo à bạn? kiểu này lại phải ôm khư khư đt như giữ vàng r :-s

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên