Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

ko biết năm nay ra đề như kiểu năm ngoái nữa ko ta??? Đề chẵn đề lẻ, 1 đề toàn trắc nghiệm, 1 đề toàn tự luận...nếu trúng tự luận chắc die wa'...Mà mọi ng cho mình hỏi là thi tín dụng có cần phải xem cách lập BCĐKT với BLCCTT ko vậy???

Nghe bạn MrGinger nói xong hóa ra sáng mai đi pv Ở chi nhánh Mê Linh là bao nhiêu ng đấu tranh vì 1 suất tín dụng còn lại à, hớ hớ. cơ hội thật mỏng manh:((

Sắp thi rồi, ai có đề thi, tài liệu, hay thông tin phỏng vấn gì thì chia sẻ cho mình với.
mail là: vietdungtran0809 @ gmail. com
Cảm ơn các bạn

có bạn nào học liên thông từ cao đẳng lên đại học của Trường Học viện Ngân hàng đi nộp chưa? ( ko phải con em trong ngành nhe)
ko biết có qua dc vòng hồ sơ ko nhỉ?

Bạn nào mai đi pv tín dụng thì đọc qua qd 666 và 909 nhé.
7/10 sẽ gửi danh sách về ban lao động tiền lương ở hộ sở để tổ chức thi viết. ds này từ 2-6 lần số lượng. tổng thì viết miền bắc là khoảng 1000- 1100. khả năng cao là thi viết ở trường ktqd.
Anh oi.cho em hoi hoi thieu hieu biet mot chut la chieu thu 2 em den nop o Tu liem,bac bao ve lai chi cho bang thong bao la nhan hso tu mung 3/10 la sao a.hichic.ko biet dang nao ma lan nua a.

Đơn xin việc là viết tay hay đánh máy hả mọi người :-s

Đơn xin việc cứ đánh máy, ko sao cả, cái đó nộp hồ sơ cho đầy đủ thôi. Khi vào pv(nếu có ) thì người ta chỉ nhìn vào phiếu đăng ký dự tuyển mà hỏi thôi bạn ạ, nên phiếu dk dự tuyển bạn in ra theo mẫu rùi viết tay điền vào nhé. Chúc mai mắn :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên