Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

:( Sáng mai mình mới lóc cóc đi nộp CN Đà Nẵng. :(( ko biết có nhận hồ sơ không vậy trời...
Ước gì thu phí 100K như Vietin đi huhu :((

mọi người ơi, hình như là có sự thay đổi trong nhu cầu tuyển dụng thì phải, hôm nay vào trang web của agribank download cái nhu cầu tuyển dụng của khu vực 1 thấy tên file là nhu cầu tuyển dụng cập nhật lần 3, chi nhánh hà tây mình nộp tuyển 3 tín dụng và 2 kế toán chứ ko phải là 5 tín dụng như trước nữa. Hay là mọi người đều biết cái vụ này rồi chỉ có mình bây giờ mới biết nhỉ :-">

có ai biết đồng phục nữ nhân viên tín dụng agri như thế nào ko
có phải mặc áo dài ko mọi người?

Hồi trưa đội mưa đi nộp ở An Phú mà tới nơi chú trai bảo vệ bảo hết nhận hs và chỉ cái bảng thông báo bé tí haizzz

mọi người ơi, hình như là có sự thay đổi trong nhu cầu tuyển dụng thì phải, hôm nay vào trang web của agribank download cái nhu cầu tuyển dụng của khu vực 1 thấy tên file là nhu cầu tuyển dụng cập nhật lần 3, chi nhánh hà tây mình nộp tuyển 3 tín dụng và 2 kế toán chứ ko phải là 5 tín dụng như trước nữa. Hay là mọi người đều biết cái vụ này rồi chỉ có mình bây giờ mới biết nhỉ :-">
Cái này hôm đầu đi nộp tớ đã thấy nó là 3 tín dụng rồi mà.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên