Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

có bạn nào nộp hs ở chi nhánh thanh hóa ko??
Mình nộp chi nhánh Thanh Hóa nè ^^. sáng ni vừa đi nộp xong.Bạn nộp chưa? Chẳng thấy họ phỏng vấn gì cả làm mình cứ lo hoài. Các cô nhận hồ sơ rùi ký vào giấy biên nhận bảo khi nào đi thi thì cầm giấy này theo. Cơ mà ai cũng dc nhận như vậy, mà cả đống hồ sơ chứ có ít đâu. Mà cũng chẳng hẹn ngày nào thi, hix. Chẳng bít thế nào đây :(

cho mình hỏi: sơ yếu lý lịch theo mẫu là sơ yếu lí lịch 2 trang hay là 6 trang vậy? có ai nộp ở quận 7 TPHCM chưa zậy?

Mọi ng ơi cho t hỏi có cần nộp ảnh ko? Sáng nay đi nộp hồ sơ mà đến nơi chờ phỏng vấn mới biết là thiếu giấy khai sinh, lại phải gọi đt cho mama gửi lên. Phỏng vấn xong xuôi rồi ng ta bảo thiếu phong bì có dán tem. Lại chạy thục mạng đi mua may về nộp kịp. H về đến nhà rồi mới nhớ ra k biết có phải nộp ảnh kèm phong bì k? Tại lúc đấy gần hết h rồi nên cô ý chỉ nhìn phong bì rồi bảo mình về :((
Lúc sáng t cũng đi nộp ỏ vinh về. cuối cùng là thiếu giấy khai sinh và 2 ảnh 4.6. lại bắt a trai lặn lội 30 cây số về nhà lấy giấy khai sinh. ở mục đăng tuyển có thấy yêu cầu giấy khai sinh đâu chứ.

Dìm hàng ghê nhỉ...Nhân sự xấu,ứng viên xấu...xấu xấu nhưng có cơ cấu bạn ạ, xấu mà muốn vô cũng chen nhau bẹp ruột đây này. Bạn đẹp đi nộp hs chỗ khác đi, chen với ng xấu làm gì. Nói thật chứ tôi mới nộp đc bộ hs dọc cái bạn viết tưc điên. Hic. Uh đời k công bằng sẵn rồi đừng làm mất hi vọng các bạn khác...

- - - Updated - - -

Xin lỗi các bạn khác nhá.. đang trưa nóng nên k có kiềm chế đc, biết là có tiêu cực nhưng ghét cái kiểu cm này, ai nộp cứ nộp đi các bạn, còn sức còn chiến...

chửi j đâu, vì mềnh cũng xấu mà b-( mấy ng đẹp đẹp vô nộp hs toàn là bị lấy lý do để từ chối hem à. Mình cũng chẳng phải cocc j, cho nên nghĩ sao nói vậy thôi, bạn tức điên lên thì lấy thuốc uống đi bạn à

mình cũng mới đi nộp ở Sóng Thần về, thấy chị thu hồ sơ cũng dễ. có bạn kia còn ngồi viết đơn xin việc ngay tại trận nữa mới ghê chứ.

còn cái vụ mình khuyên là hum nay ai chưa nộp thì đừng nên đi nộp nữa là đúng đấy, vì họ hok nhận nữa đâu. Chỉ là muốn truyền tí kinh nghiệm cho các bạn chưa nộp thôi. Ai hok tin nộp thử rồi về rp lại heng!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên