Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Dìm hàng ghê nhỉ...Nhân sự xấu,ứng viên xấu...xấu xấu nhưng có cơ cấu bạn ạ, xấu mà muốn vô cũng chen nhau bẹp ruột đây này. Bạn đẹp đi nộp hs chỗ khác đi, chen với ng xấu làm gì. Nói thật chứ tôi mới nộp đc bộ hs dọc cái bạn viết tưc điên. Hic. Uh đời k công bằng sẵn rồi đừng làm mất hi vọng các bạn khác...
Mà mình cũng công nhận là nhân sự của NH này xấu thật, cả ứng viên cũng xấu nữa.

- - - Updated - - -

Xin lỗi các bạn khác nhá.. đang trưa nóng nên k có kiềm chế đc, biết là có tiêu cực nhưng ghét cái kiểu cm này, ai nộp cứ nộp đi các bạn, còn sức còn chiến...

Dìm hàng ghê nhỉ...Nhân sự xấu,ứng viên xấu...xấu xấu nhưng có cơ cấu bạn ạ, xấu mà muốn vô cũng chen nhau bẹp ruột đây này. Bạn đẹp đi nộp hs chỗ khác đi, chen với ng xấu làm gì. Nói thật chứ tôi mới nộp đc bộ hs dọc cái bạn viết tưc điên. Hic. Uh đời k công bằng sẵn rồi đừng làm mất hi vọng các bạn khác...

- - - Updated - - -

Xin lỗi các bạn khác nhá.. đang trưa nóng nên k có kiềm chế đc, biết là có tiêu cực nhưng ghét cái kiểu cm này, ai nộp cứ nộp đi các bạn, còn sức còn chiến...
PERFECT :)) chính xác, chửi cho cố rồi cũng xách dép chạy đi nộp =))

Sơ tuyển mà làm như bên Đông Á thì thôi khỏi nộp hs cho rồi.
Mà agribank ra đề thi cũng hên xui lắm. Năm ngoái tui thi KV Đà Nẵng có 2 đề, đề lẻ là tự luận (mà cái đề tự luận cũng ác nghiệt lắm) đề chẵn lại thi trắc nghiệm (30 câu thì phải, ko nhớ rõ). Còn tin học thì làm đúng đc 2 điểm, sai trừ 1 điểm. Đi thi hơn chục ngân hàng chưa thấy ngân hàng nào ra đề kiểu vậy ?
Haiz, ko biết năm nay có nên thử sức lại lần nữa ko?

- - - Updated - - -

Cái này là ý nói mình đẹp trá hình nè :))

Tình hình mai mới đi nộp hồ sơ ở chi nhánh Sóng Thần. Chẳng biết nó còn nhận hồ sơ kô nhỉ. Mà mình cũng chưa có bằng TN gốc chẳng biết chi nhánh này có chịu nhận không đây.

mình đi nộp tại chi nhánh an phú, tới nơi thấy thông báo dán ngay cửa : đủ chỉ tiêu roài..hichic,,đành quay xe zìa

mình mới đi nộp ở chi nhánh Sóng Thần về nè, chị nhận hồ sơ rất dễ tính, thu hồ sơ rất nhanh, nếu bạn nào đi nộp thì nhớ đem theo 2 hình 3x4 nữa nhé.
Và nhớ điền đầy đủ thông tin vào 2 tờ phiếu biên nhận hồ sơ nha.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên