Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Sáng nay nộp Agribank Sóng Thần, chú bảo vệ hướng dẫn lên phòng Hành chính- Nhân sự. Chị nhận hồ sơ xem khá kỹ xong rồi nhận, chẳng biết có nên hi vọng gì không đây. Bạn nào đi nộp ở đây nhớ mang theo 2 tấm hình nữa nha, hên là lúc sáng mình có mang.

Mình cũng định nộp CN Hòa Bình đây mà chưa về được. Bạn nộp chưa?

- - - Updated - - -

có ai nộp hồ sơ hòa bình không nhỉ, tính hình thế nào rồi ?

Mình đang định nộp CN Hòa Bình đây. Bạn nộp chưa? Tình hình thế nào rồi?

Sáng nay nộp Agribank Sóng Thần, chú bảo vệ hướng dẫn lên phòng Hành chính- Nhân sự. Chị nhận hồ sơ xem khá kỹ xong rồi nhận, chẳng biết có nên hi vọng gì không đây. Bạn nào đi nộp ở đây nhớ mang theo 2 tấm hình nữa nha, hên là lúc sáng mình có mang.

Bạn nộp ở Sóng thần có thấy đông không bạn??Nộp xong người ta có phỏng vấn gì không bạn??

Nguyên văn của buổi sáng nay đi nộp ở chi nhánh Từ Liêm:
7h30 có mặt.
bác bảo vệ bảo chờ tới 8h->8h15
8h15 cả lũ lóc cóc lên phòng.vừa ló đầu vào cô trong phòng đã bảo:cô thu hồ sơ đi công tác trong Đà Lạt rùi.:((chiều thứ 7 cô đã về nhận hồ sơ.:((.vs laị cái quan trọng nhất mà các cô nhấn mạnh là:riêng hồ sơ của con em tại NH này đã hơn chục bộ rùi.
nói thế thì nói toẹt ra là cửa nào cho các cháu.k thì nói giảm nói tránh là thu đủ rồi,k thu nữa...=>cho các cháu tắt hi vọng về đi.:((.đằng này lại bảo 3/10 cô ấy về.:((...=>lại thắp lên cái hi vọng mà k biết ố nên lóe sáng k:((

Nguyên văn của buổi sáng nay đi nộp ở chi nhánh Từ Liêm:
7h30 có mặt.
bác bảo vệ bảo chờ tới 8h->8h15
8h15 cả lũ lóc cóc lên phòng.vừa ló đầu vào cô trong phòng đã bảo:cô thu hồ sơ đi công tác trong Đà Lạt rùi.:((chiều thứ 7 cô đã về nhận hồ sơ.:((.vs laị cái quan trọng nhất mà các cô nhấn mạnh là:riêng hồ sơ của con em tại NH này đã hơn chục bộ rùi.
nói thế thì nói toẹt ra là cửa nào cho các cháu.k thì nói giảm nói tránh là thu đủ rồi,k thu nữa...=>cho các cháu tắt hi vọng về đi.:((.đằng này lại bảo 3/10 cô ấy về.:((...=>lại thắp lên cái hi vọng mà k biết ố nên lóe sáng k:((

Nghe bạn nói mà hết muốn đi nộp hồ sơ.hichic

mình ở VT nè :), nộp hôm t7 rùi, hok có pv gì đâu. chị phó phòng nhân sự xem hồ sơ kỹ lắm đó. bạn nhớ mang 2 tấm hình 4*6 nhé, ngân hàng yêu cầu đó.

các bạn ơi có bạn nào học ngành QTKD đi nộp chưa ?
mình định nộp mà ko biết QTKD họ có nhận HS ko nữa !
Bạn nào đã đi nộp rồi cho mình biết với !!

mấy cái giấy tờ của mình hết bản công chứng mất rùi, định đem bàn phôt đi nộp mà k bít được k nhỉ? mà chi nhánh có đông ng nộp k bạn?

mọi người ơi, cho mình hỏi chút. Cái giấy biên nhận hồ sơ là như thế nào nhỉ? mình in nó ra nộp hay sao, mình chẳng hiểu như thế nào nữa ...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên