Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Vậy là tờ biên nhận mình để họ điền hả bạn...và mình chỉ việc ký thôi àh???
ko, mình đánh máy hết ở nhà rồi, đánh dấu đầy đủ hết rồi, đến họ xem xem có khớp ko rồi gọi mình vào kí xong là ghi thêm ngày pv ở tờ giấy nữa là phắn hehe

Bạn có thể nói rõ hơn đc ko?
Sáng nay đi qua thấy nhiều bạn đứng ngoài chờ lắm mà mình chưa có GKSK nên t2 này mới bon chen đi nộp đc
Sáng nay nộp bên An phú, chưa tới 8h30 mà đã hơn 30 người đợi.... đã vậy còn bắt tháo dép ra để đo chiều cao. haiz.... nhìn thấy đủ cảnh quan liêu...chán

Có mem nào đi nộp bên Chi nhánh Hà Tây chưa? Mà không biết chiều họ có làm việc không mà chạy đi nộp :-/

Hic. t vừa gọi điện hỏi chi nhánh xem có nhận hs buổi chiều k thì chị ấy bảo chiều chỉ xử lý nốt mấy hs lúc sáng thôi vì lúc sáng đông quá, mà buổi sáng có phát phiếu để nộp hs đấy. Tình hình này T2 đi nộp chắc chẳng còn suất nào cho mình nữa.

Sáng nay nộp bên An phú, chưa tới 8h30 mà đã hơn 30 người đợi.... đã vậy còn bắt tháo dép ra để đo chiều cao. haiz.... nhìn thấy đủ cảnh quan liêu...chán
vận là họ đo chiều cao luôn hả bạn? bạn nói rõ hơn được hok? mình cũng định nộp ở đó mà nghe bạn nói thấy nản quá

mấy bạn An Phú gửi xe ở E-Town hả, mấy hnay bit tin con em dc ưu tiên hết rồi nên chẳng muốn nộp nữa, nhưng vẫn mang hs đi theo vì lỡ làm roi, sáng nay đi pv chỗ khác đi ngang thấy đông vui nên ghé vô nộp lun , lúc đầu mấy thag bao vê còn niềm nở dắt xe lên vỉa hè dùm, đến khi bit mình đi nộp hs thì trở mặt hung hăng , nói nặng nói nhẹ, bắt dắt xe đi chỗ khác gửi, m**, chưa ăn sáng cái xe thì nặng, 2 thằng lầm bầm chửi. #@!#@! đi lun khỏi nộp. t2 kêu mấy thằng anh lên gây sự chơi #@!%$$#@!#

C ơi, thế chủ nhật không thu à, mà phải đợi đến thứ 2 à; hic mà không biết có phỏng vấn luôn không hay hẹn phỏng vấn nhỉ
Hic. t vừa gọi điện hỏi chi nhánh xem có nhận hs buổi chiều k thì chị ấy bảo chiều chỉ xử lý nốt mấy hs lúc sáng thôi vì lúc sáng đông quá, mà buổi sáng có phát phiếu để nộp hs đấy. Tình hình này T2 đi nộp chắc chẳng còn suất nào cho mình nữa.

C ơi, thế chủ nhật không thu à, mà phải đợi đến thứ 2 à; hic mà không biết có phỏng vấn luôn không hay hẹn phỏng vấn nhỉ

Lúc nãy t cũng k hỏi là CN có nộp đc k, nhưng t nghĩ chắc người ta k làm việc đâu. c thử gọi điện hỏi xem thế nào. Sáng nay c thi exim à? phòng mấy vậy?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back