Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

các bạn ơi cho tớ hỏi với các khu vực 1,2,3 thi cùng ngày hay khác ngày thế? tớ định nộp 2 khu vực

Về chứng chỉ ngoại ngữ tiếng Anh trình độ B
+ TOEFL 400 trở lên (PBT), 42 trở lên (iBT);
+ IELTS 4.5 trở lên;
+ TOEIC 405 trở lên.
- Về chứng chỉ ngoại ngữ tiếng Anh trình độ A
+ TOEFL 347 trở lên (PBT), 19 trở lên (iBT);
+ IELT
S
2.0 trở lên;

+ TOEIC 255 trở lên.

So sánh và đối chiếu đi em:"> đề nghị ấn nút thank để thể hiện là ng có văn hóa nhá ;))

ơ, sao t đọc ko có phần này nhở. Về Cao Bằng chưa, mấy a e đi trà đá phát

Việc chấm điểm ở vòng 1 chỉ để thanh lọc hồ sơ hay được sử dụng cộng chung với điểm vòng 2 để xét tuyển vậy.
Nếu chỉ để lọc hồ sơ vậy thì vòng 2 sẽ xét tuyển lấy điểm từ trên cao xuống ah. Thế thì khó ăn quá :((

Hỏi 1 câu mà mãi ko ai trả lời.nếu nhu chỉ có chứng chỉ c tiếng anh thì ghi nhu thế nào trong phần anh văn của tờ phiếu đăng ký dự tuyển nhỉ ?

Quay lại để trích dẫn câu của bạn mà tìm mãi không ra. Ghi Avan C thôi. Còn Toeic thì ghi bao nhiêu điểm vào luôn ^^
Hỏi 1 câu mà mãi ko ai trả lời.nếu nhu chỉ có chứng chỉ c tiếng anh thì ghi nhu thế nào trong phần anh văn của tờ phiếu đăng ký dự tuyển nhỉ ?

- - - Updated - - -

Tiện đây cho mình hỏi, mục tiêu phát triển nghề nghiệp thì nên ghi như thế nào nhỉ

- - - Updated - - -

ơ, sao t đọc ko có phần này nhở. Về Cao Bằng chưa, mấy a e đi trà đá phát
Phần này là để cho các bạn có chứng chỉ khác B,C so sánh thôi. Nhiều bạn cứ "cứng nhắc" quá, bằng Toeic, toeft thực ra hơn bằng B còn gì...hix

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,791
Thành viên mới nhất
wstar77club
Back
Bên trên