Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

các bạn ơi bằng vi tính của mình là bằng B access thì nộp được ko nhỉ? chuyên ngành của mình là tài chính ngân hàng thì mình nộp vị trí kế toán có được chấp nhận ko hay phải nộp vị trí tín dụng tại mình thấy họ yêu cầu phải nộp vị trí phù hợp với chuyên ngành?

Chán khu vực Từ Liêm, nhà thì xa những chỗ còn lại của HN. Nhắm đc mỗi Đống Đa thì tuyển 1 Tín dụng :|
Còn gì buồn hơn :|

các bạn ơi bằng vi tính của mình là bằng B access thì nộp được ko nhỉ? chuyên ngành của mình là tài chính ngân hàng thì mình nộp vị trí kế toán có được chấp nhận ko hay phải nộp vị trí tín dụng tại mình thấy họ yêu cầu phải nộp vị trí phù hợp với chuyên ngành?

Bằng B Access thì nộp BIDV hay Vietin cũng đều đc cả :)) còn Agri thì ko biết sao :))
Bạn học TCNH thì có học môn Kế toán ngân hàng ko? Nếu có thì bạn nộp đc đó. Vì đây là bạn apply vị trí kế toán trong NH mà, chứ có phải kế toán của DN SXKD nào đâu.

Mình k nhầm thì Kế toán là kế toán giao dịch = Giao dịch viên đó bạn. Cứ nộp đi, k có sao cả ;)) ;))
Mà cái đơn xin việc là viết tay hay sao vậy các bác???
Đương nhiên là viết tay rùi người ơi ;)) ;)) Mà cái này viết tay cũng khùng, một lần thi bank có phải viết 1 lần là ok đâu, viết mà xấu thì viết lại, trong quá trình viết lỡ sơ hở cái viết lại....cũng tầm 5 lần chứ có ít mô :)) :))
thế này là không có phỏng vấn mọi người nhỉ ?

Pv là vòng 1 đó bạn :D:D Tức là kêu đi sơ tuyển, ai qua mới cho thi :D:D
Cứ nộp đi bạn ơi, k ai để ý đâu :D:D

Thử sức thoy, mặc dù là khá mong manh, hi vọng đợt tuyển này sẽ thật sự nghiêm túc, chứ nghe đồn mấy COCC khi thi chủ yếu là hình thức ah.

Mình đã cập nhật thêm:

Một số topic hữu ích để các bạn tham khảo thông tin, trao đổi, bình luận, chia sẻ kinh nghiệm nộp hồ sơ, ôn thi, Thi tuyển và Phỏng vấn vào Agribank:

1. Topic về đợt tuyển dụng tập trung của Agribank năm 2011: [HOT] Agribank tuyển dụng năm 2011 [26/10]

2. Topic chia sẻ kinh nghiệm Thi tuyển & Phỏng vấn vào Agribank: Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Topic này hiện có 171 pages (độ hot thua Vietin, MB, ACB, BIDV), các bạn tập trung comment, trao đổi, chia sẻ tại topic này để tăng độ hot cho topic, liên tục cập nhật tình hình (từ khi chuẩn bị hồ sơ, nộp hồ sơ đến các vòng tiếp theo), tránh tạo topic mới gây loãng Box & khó theo dõi nhé.

3. Topic Hỏi về đề thi tín dụng agribank 6/11/2011

vào cuối topic (#1) các bạn nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net