Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Chưa gì đã thấy ưu tiên con em cán bộ. Vụ này thi có vẻ rất ảo :) hết con em cán bộ, quan hệ và tiền mới tới trí tuệ đây.
nếu như bố mẹ bạn làm mấy mươi năm trong nghề hay sau này bạn làm có chức có quyền thì con em bạn cũng được hưởng xái thôi, thế mới có câu hi sinh đời bố củng cố đời con. Với cả k chỉ ngân hàng nn mà 3 nh còn lại trong big4 cái nào cũng có ưu tiên con em trong ngành hết. ...

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chuẩn luôn. Như năm 2011 mình có đi thi cùng rất nhiều đối thủ gọi là "COCC", họ được cộng điểm thi ở vòng 1 tuy nhiên vẫn bị out, đến vòng 2 đi pv thì chỉ còn 1 COCC tuy nhiên kết quả cuối cùng thì chả có ma nào mang danh COCC lọt vào top đi làm cả.
p/s: năm ngoái ở KV1 thi tuyển tập trung vòng 1 ở Trung Tâm Hội Nghị QUốc Gia và phỏng vấn vòng 2 ở trụ sở chính 36 Nguyễn Cơ Thạch, các chi nhánh tỉnh ko được tổ chức pv ==> theo mình thì Agri có thể đã công bằng hơn rất nhiều :)
Tự tin chiến thắng thôi, ko phải xoắn vụ COCC đâu các uber ạ.
hổng dám đâu, năm rồi tui đi thi tỉnh tui vào đc vòng 2 có 10 mem nhưng hết 5 là cocc rồi.Xong vòng 2 thì có 1 mem cocc đi làm còn 4 mem còn lại tạch nhưng vẫn có quyết định đi làm theo chỉ tiêu xét đợt 2 đấy.Năm nay lại tuyển có 1 người ko biết như thế nào nên xách hồ sơ qua tỉnh khác thi cho lành

Topic quá HOT, rất nhiều người ngóng ông lớn này mặc dù biết cơ hội vào dành hết cho các bạn được đặt tên là "Con ông cháu cha":))

Tự tin mà nộp đi các bạn, đọc topic năm ngoái thấy có nhiều trường hợp COCC, đến con cả giám đốc chi nhah vẫn tạch vì ko qua vòng thi viết cơ mà. Con em cán bộ thì đc cộng tí điểm thôi. Vẫn nhiều trường hợp ngoài pass lắm:)))
Giờ ko bít ôn luyện sao đây ta?:((

Hic. Agri tuyển nội bộ xong rùi mới đăng tuyển. T2 đứa bạn mình đã đc ký hợp đồng rùi :((

10 slot nhưng bỏ nhỏ vs bác là cái còn ít lắm bác ơi...

bạn nói khó hiểu quá, bỏ nhỏ là cái nghĩa là gì thế, có phải là 10 slot nhưng chia cho nhiều vị trí nên ít đúng ko :D

- - - Updated - - -

Hic. Agri tuyển nội bộ xong rùi mới đăng tuyển. T2 đứa bạn mình đã đc ký hợp đồng rùi :((

thật ah, c ở tỉnh nào vậy , nhanh thế nhỉ :D

Tất cả mọi vị trí thi cùng 1 ngày ở TT Hội nghị quốc gia bạn ạ (đv khu vực phía Bắc)

Khu vực 3 ( cụm tphcm) ko bít thi nghiệp vụ trắc nghiệm hay tự luận mọi người? năm ngoái hình như có khu vực nào thi tự luận trong khi các khu vực khác khi trắc nghiệm thì phải? có anh chị nào thi năm ngoái cụm miền nam cho e biết z :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,914
Thành viên mới nhất
thapcamtvcom1t
Back
Bên trên