Mình nhận được tin nhắn ngày 12/5 này đi thi, mang theo mỗi cmt, k biết thi này là thi gì, b nào biết chia sẻ vì mình sắp ra trường chưa có bằng

Oh mọi người đã được gọi đi thi rồi à, mình nộp phân tích tín dụng cá nhân từ hôm mùng 3 chưa thấy có thông báo gì, ko lẽ bị loại từ vòng hồ sơ rồi :( . bạn @Dương Đại Chí nộp từ khi nào thế?

Oh mọi người đã được gọi đi thi rồi à, mình nộp phân tích tín dụng cá nhân từ hôm mùng 3 chưa thấy có thông báo gì, ko lẽ bị loại từ vòng hồ sơ rồi :( . bạn @Dương Đại Chí nộp từ khi nào thế?
mình cũng nộp phân tích tín dụng mà không được gọi, mà bạn lên trang acbjob mà xem, cái tin đăng tuyển nhân viên phân tích tín dụng bị gỡ xuống rồi kìa, thế là sao?

mình cũng nộp phân tích tín dụng mà không được gọi, mà bạn lên trang acbjob mà xem, cái tin đăng tuyển nhân viên phân tích tín dụng bị gỡ xuống rồi kìa, thế là sao?
Ừ đó, cái tin Quan hệ khách hàng cũng bị gỡ xuống. Hôm nọ đọc xong bảo rảnh sẽ apply, hôm qua vào xem đã bị gỡ :(

Mình nộp vào vị trí phân tích tín dụng. Mà chẳng thấy hồi âm gì. Nộp cũng hơn 1 tuần rồi ấy chứ

Sau khi thi thì bao lâu là đc gọi phỏng vấn các bác nhỉ? t đợi 2 tuần rồi mà chả thấy gọi j cũng chả thấy email báo trượt :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,769
Thành viên mới nhất
skzmerch
Back
Bên trên