Hỏi về việc thi tuyển tập trung của Ngân hàng Techcombank

mình đã apple vi trí GDV o Tech hôm 25/2 và hôm nay đã nhận đc mail mời đi thi dự tuyển tập trung ! Vậy bạn nào đã thi qua rồi , có kinh nghiệm , có thể chia sẽ , chỉ dẫn mình đc k ? thi những gì ? và câu hỏi nó ntn , .... ? mình cảm ơn nhiều ! do trước giờ mình chưa thi bên N/H bao giờ cả..!

Các bạn thi ngày mai thi xong về chia sẻ với mng thi ca sau nhé :(
À mọi người ơi đi test thế này chắc thi xong là về rồi chờ kết quả thôi nhỉ? Liệu test xong có biết điểm luôn xong thi thêm vòng gì nữa không nhỉ?

Các bạn thi ngày mai thi xong về chia sẻ với mng thi ca sau nhé :(
À mọi người ơi đi test thế này chắc thi xong là về rồi chờ kết quả thôi nhỉ? Liệu test xong có biết điểm luôn xong thi thêm vòng gì nữa không nhỉ?
Tớ nghĩ là test xong rồi về chờ kết quả thôi, tech test trên giấy mà test trên giấy thì làm sao mà chấm nhanh thế được :3

mình có 1 buổi hẹn lên làm test vào ngày mai, vị trí gì thì mình ko rõ do apply tới 3-4 position và qua cả email nữa...

ko biết anh chị nào có kinh nghiệm về buổi test (đề ntn? hỏi về vấn đề gì?) có thể cho mình xin 1 ít thông tin đc ko? Cảm ơn mọi người ^^

các bạn nào hôm nay đi test rồi thì share thông tin cho anh em đi,thanks các bạn nhiều nhiều

Cho mình hỏi tí, sau vòng thi viết thì bao lâu là có kết quả để vào vòng phỏng vấn vậy? Thanks.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,687
Thành viên mới nhất
Xuongmaytuivai
Back
Bên trên