Hỏi về kinh nghiệm thi tuyển và hình thức kí HĐLĐ vào vị chí CVQHKH của Maritime bank (MSB) ???

Em đang ứng tuyển vào vị trí CVQHKH của Maritime bank, em nghe bạn em đi phỏng vấn về nói (vừa phỏng vấn hôm nay 3-10) khi pv thì là người 1 đơn vị nào đó có liên kết với MSB phỏng vấn, và nếu chúng tuyển thì sẽ ký HĐLĐ với đơn vị đó nhưng lương lậu thì sẽ do MSB trả, không biết có phải như thế không ? Hình thức ký HĐLĐ và mức lương của CVQHKH của MSB như thế nào ? Nhờ các bác đã có kinh nghiệm vào chia sẻ giúp em với. Thanks

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hồi đó mình có làm bên đó thời gian, nếu là sinh viên muốn kiếm kinh nghiệm và công việc tạm thời thì bạn cứ làm thử nhé,chứ lương bèo lắm có 2tr2 + lương kinh doanh thôi.Mà giờ MSB có nhiều cái vấn đề bức xúc lắm.Nhưng với tinh thần học hỏi kiếm kinh nghiệm và nguồn khách hàng trang bị cho mình thì bạn có thể làm thử nhé.Thật ra cái công ty bạn nói cũng là của MSB thôi nhưng nó là đội ngũ sale, hồi đó là chung với MSB mới tách ra đây thôi.

Khuyên bạn nếu hình thức sale ngân hàng mà mới ra trường nữa nên qua VP hoặc techcom thì tốt hơn

bạn la nguoi cua m-t nhưng lam vc cho msb, huong luong cua msb. moi truong nang dong, canh tranh va ap luc, muon truong thanh thi vao, muon on dinh thi dung :) chuc ban may man

hic, sao mình nghe nói lương CA ở Maritime tốt lắm mà? Mình cũng ứng tuyển vị trí này và mong muốn có công việc ổn định, nhưng lỡ rồi, nếu đậu thì làm thử cho biết, lấy kinh nghiệm chứ

hic, sao mình nghe nói lương CA ở Maritime tốt lắm mà? Mình cũng ứng tuyển vị trí này và mong muốn có công việc ổn định, nhưng lỡ rồi, nếu đậu thì làm thử cho biết, lấy kinh nghiệm chứ
CA lương 5tr bạn ah, bạn này hình như hỏi vị trí SA chứ k phải CA đâu, bạn làm CA cũng được nhưng áp lực còn nhiều hơn bạn ah.Lại không có lương kinh doanh, nhưng được cái là bạn là nhân viên chính thức của Maritimebank, còn SA như là cộng tác viên thôi.

Thanks bạn Hakon790 nha! Xem ra bạn rành về ngân hàng lắm, hân hạnh được làm quen, nick yahoo mình là: vy.vuongthieu. Nếu Oki thì mình làm bạn, ^^!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back
Bên trên