Hỏi về hệ thống xếp hạng tín dụng nội bộ trong ngân hàng, anh/chị giúp em với ạ!

tangthuloc

Thành viên
em đang tìm hiểu về hệ thống xếp hạng tín dụng nội bộ trong 1 ngân hàng (bất kỳ) nhưng search mãi trên google mà không tìm đc tài liệu nào nói rõ cả... Trong diễn đàn có anh/chị nào có tài liệu hoặc link bài viết nào nói về đề tài này thì có thể giúp em với đc ko ạ! E cảm ơn mọi người nhiều ^^

Nôm na thì nó là 1 phần mềm đánh giá về từng khách khách của ngân hàng khi bạn nhập các thông tin của khách hàng đó.

Chỉ giúp với điều kiện là em chưa có người yêu thôi.....~X(
em đang tìm hiểu về hệ thống xếp hạng tín dụng nội bộ trong 1 ngân hàng (bất kỳ) nhưng search mãi trên google mà không tìm đc tài liệu nào nói rõ cả... Trong diễn đàn có anh/chị nào có tài liệu hoặc link bài viết nào nói về đề tài này thì có thể giúp em với đc ko ạ! E cảm ơn mọi người nhiều ^^

nó có được viết ra dạng văn bản trong ngân hàng chứ ạ?

- - - Updated - - -

file trống mà anh...#:-s

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chỗ a thì người ta chỉ 1 lần, dậy mình cách nhập vào hệ thống thôi. Không có văn bản :(

anh có tài liệu về chấm điểm tín dụng đối với khách hàng là cá nhân và doanh nghiệp ko ạ? nếu có, a có thể gởi cho e xem với đc ko?

Có cả 2 nhưng mà đang đợi xem em có người yêu chưa, sinh năm nhiêu và là con gái mới đăng lên...:">
xem thu nhe : View attachment xhtd1.rar
anh có tài liệu về chấm điểm tín dụng đối với khách hàng là cá nhân và doanh nghiệp ko ạ? nếu có, a có thể gởi cho e xem với đc ko?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
anh ipad2 spam quá đó nghe^#(^
nếu anh có tài liệu thì gửi giúp đàn em đi

Mình cũng đang làm đề tài ni nè bạn. Mà cũng đang tìm tài liệu. Mấy anh chị giúp bòn đàn em đi chớ !!! <3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,643
Thành viên mới nhất
byker159
Back
Bên trên