Hỏi về đề thi vị trí kiểm ngân thủ quỹ

Em có con bạn sắp tới đăng ký thi vào vị trí này. Bác nào biết về dạng đề thi của vị trí này không ạ. Cho e ít thông tin về đề thi với ạ

Cho mình hỏi có bạn nào đi phỏng vấn mà biết thời gian có kết quả không, mình pv vào ngày 10-3, giờ đã hơn 1 tuần rồi, lúc PV xong thì hồn vía trên mây nên quên hỏi mấy anh chị giám khảo hic hic

Bạn ở chi nhánh nào thế????
Cho mình hỏi có bạn nào đi phỏng vấn mà biết thời gian có kết quả không, mình pv vào ngày 10-3, giờ đã hơn 1 tuần rồi, lúc PV xong thì hồn vía trên mây nên quên hỏi mấy anh chị giám khảo hic hic

Hic hic mong chờ mãi cuối cùng cũng toại nguyện.
Mình ở chi nhánh Biên Hòa bạn ạ. Hôm nay mới có người gọi điện cho mình, zui quá xá
Chúc mừng bạn,niềm vui của bạn là nỗi buồn của mình,tạm biệt vietinbank......!
P/s:Mình cũng ở Biên Hòa

thế lúc thi viết thi những gì vậy chị ơi TT___TT

chị ơi khi phỏng vấn người ta hỏi gì vậy ạ

Tình hình là mình vừa đi thi cái vị trí này về.Rớt cái ạch. Post một số thông tin cho ACE chuẩn bị ít kiến thức (vì ko nhớ hết được cái đề đâu).
Chủ yếu hỏi về cái nghiệp vụ của nhân viên Ngân quỹ, cách đóng tiền các mệnh giá thành từng thếp, từng bó, rồi từng bao.
Bao từng loại mệnh giá có vạch màu gì?
Mỗi bao có bao nhiêu bó tiền
Mỗi bó cáo bao nhiêu thếp tiền
Mỗi thếp có bao nhiêu tờ.
Cách cột các thếp tiền ( bao nhiêu cái dọc, bao nhiêu cái ngang bla bla...)
Tiền không được lưu thông do ai quyết định?
Ngân hàng thực hiện thu đổi tiền lệ phí bao nhiêu?
...
còn cũng nhiều nhiều, mà nhớ có nhiêu đó thôi.Hy vọng giúp được các bạn chút ít.Mí cái đó mình mù tịt vì chưa được thấy cũng chưa được làm bao zờ.
bạn ơi, cho mình hỏi đợt bạn thi thì ngoài thi ngvu, thì có anh van với iq ko bạn?

bạn ơi, cho mình hỏi đợt bạn thi thì ngoài thi ngvu, thì có anh van với iq ko bạn?
Mình từng thi vị trí này rồi. Thi ở gần cây xăng Nam Đồng nè. Trượt chổng vó vì hỏi toàn câu phải làm rồi mới biết. Thi trắc nghiệm trên máy tính, mỗi người sẽ có user và pass đăng nhập, nên khỏi lo làm bài trước sau, vì giờ tính theo giờ mình kích vào nút bắt đầu (Nhưng coi chừng số nhọ thì gặp máy lởm :v ) Bài test chia làm 3 bài: IQ, anh văn và nghiệp vụ.

Mình từng thi vị trí này rồi. Thi ở gần cây xăng Nam Đồng nè. Trượt chổng vó vì hỏi toàn câu phải làm rồi mới biết. Thi trắc nghiệm trên máy tính, mỗi người sẽ có user và pass đăng nhập, nên khỏi lo làm bài trước sau, vì giờ tính theo giờ mình kích vào nút bắt đầu (Nhưng coi chừng số nhọ thì gặp máy lởm :v ) Bài test chia làm 3 bài: IQ, anh văn và nghiệp vụ.
Thanks bạn nha...kiểu này khó qua quá :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back