Hỏi về đề thi tín dụng agribank 6/11/2011

Các bạn cho mình hỏi
mình học chuyển ngành Quản trị kinh doanh chính quy nộp đơn vào Agribank nhận hồ sơ không vậy?

bạn nào up đề thi tín dụng KV1 lên cho mọi người tham khỏa với. cảm ơn các bạn nhiều

à, tớ nghe nói (ko biết đúng ko) rằng mấy năm trước mấy bạn đc gửi vô nói chung là cũng hk giỏi (mà nói thẳng là dở á) nên năm nay ng ta tính tổ chức thi nghiêm túc hay sao ấy, hk biết có phải hk, dù sao cũng nộp cho an tâm, đừng nản nhá!!!!:)

co ban nao biet thi tin dung co thi anh van, tin hoc ko? neu co up len cho minh voi. thanks!

à, tớ nghe nói (ko biết đúng ko) rằng mấy năm trước mấy bạn đc gửi vô nói chung là cũng hk giỏi (mà nói thẳng là dở á) nên năm nay ng ta tính tổ chức thi nghiêm túc hay sao ấy, hk biết có phải hk, dù sao cũng nộp cho an tâm, đừng nản nhá!!!!:)
năm ngoái đã bắt đầu thi tuyển tập trung rồi bạn ak,diện COCC sẽ được điểm cộng tùy trường hợp, còn năm nay chả biết tình hình thế nào, có công khai hay không, chứ mình biết có tập trung hay không thì vẫn tồn tại tiêu cực, nhưng mình tin sẽ không phụ sự cố gắng hết sức của mình.Năm trước, Ở chi nhánh huyện mình có người không hề tham gia thi tuyển nhưng vẫn được vào làm cùng lúc với nguiowfi dự thi rồi đạt.

các bạn ơi , mấy cái luật của ngân hàng nong nghiep lay tu dau the ban , minh tim tren mang ma khong co

tớ cũng gõ rồi cái quyết định về bảo lãnh, luật 13oo về đảm bảo tiền vay với phân loại nợ của ngân hàng nông nghiệp mà không thấy, bạn có ko cho mình với được không?

Quyết định 1300 /qđ-hdqt- tdH0 ngày 13/12/2007 nhé, chứ k phải luật đâu. GG ra mà , tớ in ra ruh nên k giữ bản mềm nữa bạn à

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất
caiwinvn
Back
Bên trên