hôm nay pv hỏi những vấn đế gì thế bạn :( có pv tiếng anh k hay nghiệp vụ hỏi về phần nào ?
Không hỏi t.a bạn ah. Ban đầu là giới thiệu bản thân, kinh nghiệm. Em biết gì về vị trí này, các DV của ngân hàng. Rồi nếu cho em hy động 3-4 tỷ/ tháng e làm thế nào? Em nghĩ mình có làm được cv này không. Với một số câu hỏi liên quan đến cv cũ của mình thôi

Các bạn hôm nay đi PV thế nào? lúc ra các anh chị ấy có nói gì ko? mình được nghe câu "cho e ấy vào ds dự bị" vs "có gì cho về PGD phỏng vấn thêm 1 lần nữa". Nghe mà nản luôn :(
thế là có hy vọng rồi, mình phỏng vấn xong chả thấy ai nói gì, chắc ko gây được ấn tượng, hihi

Không hỏi t.a bạn ah. Ban đầu là giới thiệu bản thân, kinh nghiệm. Em biết gì về vị trí này, các DV của ngân hàng. Rồi nếu cho em hy động 3-4 tỷ/ tháng e làm thế nào? Em nghĩ mình có làm được cv này không. Với một số câu hỏi liên quan đến cv cũ của mình thôi

mai mình mới đi pv vị trí này , cũng tham khảo ít kinh nghiệm ng đi trc thấy thường hỏi những câu này :( chủ yếu là mình làm thế nào để huy động đc vốn . vị trí này cũng đào thải kinh lắm , ra rồi vào là bình thường .đọc nhiều quá h đâm ra k ham hố lắm :)) mình lại chả có kinh nghiệm đi làm đâu , lông bông hơn năm nay chắc mai tạch là cao =))

:D hôm nay đến PV cũng thấy ít người lắm. PV mình thấy cũng bình thường, không có gì áp lực quá. Lúc mình PV 1 chị ngồi nhắn tin, thỉnh thoảng mới hỏi 1 câu, chủ yếu là 1 anh hỏi ah. Chắc PV nhiều anh chị cũng chán rùi :p

thế là có hy vọng rồi, mình phỏng vấn xong chả thấy ai nói gì, chắc ko gây được ấn tượng, hihi
:D cơ mà nghe câu dự bị thấy chán lắm ấy. Lúc đầu chị ấy bảo em này cũng nhanh nhẹn..., câu kết thì: cho e ấy vào ds dự bị. Mà nghe nói nếu trong ds dự bị là coi như xong rùi :(

:D hôm nay đến PV cũng thấy ít người lắm. PV mình thấy cũng bình thường, không có gì áp lực quá. Lúc mình PV 1 chị ngồi nhắn tin, thỉnh thoảng mới hỏi 1 câu, chủ yếu là 1 anh hỏi ah. Chắc PV nhiều anh chị cũng chán rùi :p

85 người chia làm 2 ngày kia mà :)) k biết đợt này tuyển bao nhiêu người . nghe b nói mình cũng đỡ áp lực , tưởng pv tiếng a thì mai đi thi bên ACB cho lành :))

85 người chia làm 2 ngày kia mà :)) k biết đợt này tuyển bao nhiêu người . nghe b nói mình cũng đỡ áp lực , tưởng pv tiếng a thì mai đi thi bên ACB cho lành :))
ờ. cứ thoải mái đi bạn. Mình thấy PV ở đây còn ko áp lực bằng 1 số cty ty nhân mình đã từng PV ý. Chém nhiệt tình đê :D

Không hỏi t.a bạn ah. Ban đầu là giới thiệu bản thân, kinh nghiệm. Em biết gì về vị trí này, các DV của ngân hàng. Rồi nếu cho em hy động 3-4 tỷ/ tháng e làm thế nào? Em nghĩ mình có làm được cv này không. Với một số câu hỏi liên quan đến cv cũ của mình thôi[/QUOT
Mình app cuối tháng 3, test hôm m3/4 và hnay đi PV :)
thế có ai vào vị trí HTKD ko nhỉ? ko biết hỏi ji nua?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,621
Thành viên mới nhất
oubaotiyu1111
Back
Bên trên