Hỏi về công việc sale thẻ NH ANZ

Mình mới được chị kia gọi phỏng vấn làm sale thẻ NH ANZ bên Phan Đăng Lưu. Mọi người ai từng làm việc này share kinh nghiệm giúp mình với. Chị nói lương căn bản là 2tr5 + hoa hồng trên số thẻ. Nhưng mình nghe mấy bạn từng làm ở đây nói lương hơi thấp chừng 1tr8.

Mình là SV mới ra trường nên muốn làm thử sức lấy kn. Môi trường làm việc ở đây có giúp ích gì nhiều hay training cho mình nhiều kĩ năng gì không?
Thanks mọi người!

Bạn đăng ký như nào vậy? Chỉ giùm mình với. Cứ thử sức đi bạn. Ít ra cũng học hỏi được rất nhiều mà. :D

Hihi nhỏ bạn nó quen chị trong ANZ nên giới thiệu cho mình. Nhưng ai cũng nói lương trog đó thấp bèo! Lại k có khách hàng

Công việc ở đây sẽ giúp các bạn có kĩ năng...gọi điện thoại tiếp thị KH (telesale ấy), sau đó tìm dc KH nào đồng ý gặp thì fai đến chèo kéo KH mở thẻ để mình đạt doanh số => cũng rèn luyện dc kĩ năng chém gió, bán hàng, thuyết phục KH...
Đấy là những j hóng hớt dc của con bạn làm vị trí này dc vài tháng.

mình cũng vừa trúng CTV thẻ của sacombank xong, nhưng không biết có nên làm không nữa

Tuần sau mình đi học 2 ngày về thẻ, cũng mún làm cho học hỏi thêm kĩ năng, k nhiều cũng ít ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,814
Thành viên mới nhất
mykingdom
Back
Bên trên