Hỏi thực tập NH

Đợt này không có NH nào tuyển thực tập sinh nữa hả các bác X_X e sắp đi thực tập rồi :-s mà chưa biết xin thực tập vào NH nào :(( đợt trước có mấy NH tuyển, nhưng e trượt mất rồi =(( đâm ra giờ sốt ruột quá :-ss

Bác nào có thông tin gì về thực tập sinh ở NH thì bảo e với ạ 8-| e xin cảm ơn :x

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Em mới theo có mỗi của bên sacombank với techcombank thôi bác ạ :D
Bên Sacom hôm thi phỏng vẫn, hỏi mấy câu về tín dụng, e trả lời ko chắc, nên biết tạch rồi =((
Bên Tech thì :(( nộp vào tất cả các vị trí, cơ mà được gọi đi mỗi cái DV tài khoản cá nhân, thi phỏng vấn nhóm, xong cũng ko thấy gọi lại X_X
Bên ABB tại e ko để í @-) nên làm hồ sơ chậm, ko kịp nộp =((
Bên ACB thì ko đến lượt e =(( e học dân lập :-<

vâng, giờ nghe bác nói thế, e cũng hi vọng là VPB với SeaBank có tuyển :x

Cũng vẫn đang tự lực rồi bác ạ, mà chưa biết thế nào cả 8-}
Uhm, vậy là bạn bỏ lỡ HDBank, KienLongBank, ABBank. Nếu bạn ở trong Nam thì còn bỏ lỡ NamABank & MSB nữa. Trong thời gian này, ngoài việc chủ động gõ cửa các NH, bạn chuẩn bị kỹ hơn về kiến thức & kỹ năng viết CV, trả lời PV và chịu khó update thông tin trên UB để không bỏ lỡ như đợt ABB tuyển nhé:-"

Uhm, vậy là bạn bỏ lỡ HDBank, KienLongBank, ABBank. Nếu bạn ở trong Nam thì còn bỏ lỡ NamABank & MSB nữa. Trong thời gian này, ngoài việc chủ động gõ cửa các NH, bạn chuẩn bị kỹ hơn về kiến thức & kỹ năng viết CV, trả lời PV và chịu khó update thông tin trên UB để không bỏ lỡ như đợt ABB tuyển nhé:-"

Em ở HN bác ạ ;) KienLong thì đúng là e cũng bị update chậm bác ạ =((
Tiếc nhất là mình học DL, thành ra cũng có 1 số cơ hội bị bỏ qua :-<
Cơ mà kệ, đằng nào cũng vậy rồi :-j h phấn đấu làm tốt những gì mình đang có thôi :x

Em mới theo có mỗi của bên sacombank với techcombank thôi bác ạ :D
Bên Sacom hôm thi phỏng vẫn, hỏi mấy câu về tín dụng, e trả lời ko chắc, nên biết tạch rồi =((
Bên Tech thì :(( nộp vào tất cả các vị trí, cơ mà được gọi đi mỗi cái DV tài khoản cá nhân, thi phỏng vấn nhóm, xong cũng ko thấy gọi lại X_X
Bên ABB tại e ko để í @-) nên làm hồ sơ chậm, ko kịp nộp =((
Bên ACB thì ko đến lượt e =(( e học dân lập :-<

vâng, giờ nghe bác nói thế, e cũng hi vọng là VPB với SeaBank có tuyển :x

Cũng vẫn đang tự lực rồi bác ạ, mà chưa biết thế nào cả 8-}
t tạch pv ở ACB,tới Sacom thì loại từ vòng hồ sơ.chắc tại t cao quá :)),còn Tech đang chuẩn bị vòng pv 3.cam go quá @@, k tự xin dc thì đành nhờ ng xin vậy,nhưng mà nhờ thì k dc làm j thì phải .chán hẳn

t tạch pv ở ACB,tới Sacom thì loại từ vòng hồ sơ.chắc tại t cao quá :)),còn Tech đang chuẩn bị vòng pv 3.cam go quá @@, k tự xin dc thì đành nhờ ng xin vậy,nhưng mà nhờ thì k dc làm j thì phải .chán hẳn

Chúc bác may mắn ở vòng 3 nhé :x \:D/ fighting \m/
Vâng :D e cũng tính đến nước phải nhờ người quen rồi ;) nhưng thực tình e vẫn muốn tự lực cánh sinh, để xem sức mình có thể làm được đến đâu 8->
Chứ còn cái việc nhờ, với thuê người làm hộ báo cáo thì nói làm gì :-j

Àh mà bên Tech, bác thi vào vị trí nào thế 8-> hôm e thi bên DV tài khoản cá nhân, anh PV e bảo có 1500 hồ sơ @-) mà chỉ nhận có 45 thôi bác ạ :-s

chuyên viên kh doanh nghiệp,ờ,lấy ít nhở,khả năng tạch rất cao.chắc phải áp dụng mấy cái học được khóa đeer đi pv mới dc,nguyên tắc " cười hở 8 cái răng";));))

- - - Updated - - -

tới vòng 3 này còn 200 mà lấy 45 hay sao í @@

chuyên viên kh doanh nghiệp,ờ,lấy ít nhở,khả năng tạch rất cao.chắc phải áp dụng mấy cái học được khóa đeer đi pv mới dc,nguyên tắc " cười hở 8 cái răng";));))

- - - Updated - - -

tới vòng 3 này còn 200 mà lấy 45 hay sao í @@

Cố gắng lên bác \m/ vào thực tập được vào vị trí này thì cũng lợi, có được nhiều số liệu của NH ;)) sau làm báo cáo càng ngon :x
Học được gì thì cứ đem ra vận dụng hết bạc ạ ;) chúc bác may mắn phát nữa nhé >:D< :x
Có kết quả thì báo ae cũng chia vui ;;)

xin ngân hàng khó quá không biết các tổ chức tín dụng khác có cho thực tập không các bác nhỉ

hehe,đồng ý :D\:D/( khổ quá,viết ngắn dưới 20 kí tự k đăng đc.ghi thêm mấy câu cho nó dài :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên