Hỏi kinh nghiệm phỏng vấn Thẩm định TSCĐ

Em sắp đi phỏng vấn vị trí thẩm định viên bên Eximbank. Em tìm khắp diễn đàn nhưng k thấy thông tin và kinh nghiệm gì về phỏng vấn trong vị trí này. Các anh/ chị nào có kinh nghiệm phỏng vấn vị trí này rồi thì chia sẻ cho em ít thông tin với ạ. Em xin cảm ơn!^^

Em mình thi bạn ạ, mình đang làm bank rồi, nó đc gọi đi nhận việc rồi, bạn đc gọi chưa ?
Em mình sn 91, nó thi vị trí thẩm định giá mà, đc gọi đi nhận việc rồi bạn ạ :)
Chúc mừng em B nhé. Giờ tìm được việc đúng thật là khó quá đi. Hôm mình đi Pv, cô Pv bảo là con gái thì vất vả lắm và muốn tuyển con trai. E B là trai hay gái thế?

Chúc mừng em B nhé. Giờ tìm được việc đúng thật là khó quá đi. Hôm mình đi Pv, cô Pv bảo là con gái thì vất vả lắm và muốn tuyển con trai. E B là trai hay gái thế?
Em mình là con trai, nó cũng đi làm tín dụng đc 1 thời gian rồi, thấy sau hôm pv khoảng 1 tuần là đc gọi đi nhận việc, bạn con gái chắc cũng hơi thiệt thòi :(

Em mình là con trai, nó cũng đi làm tín dụng đc 1 thời gian rồi, thấy sau hôm pv khoảng 1 tuần là đc gọi đi nhận việc, bạn con gái chắc cũng hơi thiệt thòi :(
Cũng hơi buồn B ạ. Nhưng mà nghĩ cũng đúng, XH luôn có cách phân chia lao động theo cách mà chúng ta nghĩ là bất công nhưng thực ra là rất hợp lý. Chúc B và em B cv thật là tốt ạ. =)).
P/s: Dù gì em cũng rất vui vì có bạn đã đỗ, ko như mình. Hi.

Mình đậu hôm thi 1/7 rồi mà không biết có nên đi không, đậu cả bên Lienvietpostbank nữa, các bác cho em ý kiến phát

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,485
Thành viên mới nhất
Bj88watch1
Back
Bên trên