Hỏi kinh nghiệm phỏng vấn Thẩm định TSCĐ

Em sắp đi phỏng vấn vị trí thẩm định viên bên Eximbank. Em tìm khắp diễn đàn nhưng k thấy thông tin và kinh nghiệm gì về phỏng vấn trong vị trí này. Các anh/ chị nào có kinh nghiệm phỏng vấn vị trí này rồi thì chia sẻ cho em ít thông tin với ạ. Em xin cảm ơn!^^

Bạn xem lại vị trí nhân viên thẩm định, hay thẩm định viên nha
2 vị trí 1 trời 1 vực, nếu là thẩm định viên thì phỏng vấn cho vui thôi, chứ đc gọi đi là khả năng đậu trên 80%
còn nhân viên thẩm định thì vô quy trình thẩm định thoai,

Bạn xem lại vị trí nhân viên thẩm định, hay thẩm định viên nha
2 vị trí 1 trời 1 vực, nếu là thẩm định viên thì phỏng vấn cho vui thôi, chứ đc gọi đi là khả năng đậu trên 80%
còn nhân viên thẩm định thì vô quy trình thẩm định thoai,
Thanks bác. Của e là nhân viên thẩm định giá. K biết pv khó k, vì e chưa có kinh nghiệm gì về thẩm định cả

Mình có cậu em trai ngày mai đi thi nghiệp vụ ( 90p ) tiếng anh ( 60p ). Vị trí thẩm định giá bên Exim, bạn cho mình hỏi đề thi là tự luận 100% à ?

Em tưởng là đc phỏng vấn luôn sau khi thi xong. Thế sao nó tuyển lắm thế nhỉ. Tháng trc tuyển chưa xong tháng này đã lại tuyển

Đọc qua 12 tiêu chuẩn thẩm định giá của BTC (bỏ qua TC số 13) :)
Thanks bác nhé
Mình có cậu em trai ngày mai đi thi nghiệp vụ ( 90p ) tiếng anh ( 60p ). Vị trí thẩm định giá bên Exim, bạn cho mình hỏi đề thi là tự luận 100% à ?
Nghiệp vụ thì là tự luận, còn tiếng anh là trắc nghiệm nhé
Em tưởng là đc phỏng vấn luôn sau khi thi xong. Thế sao nó tuyển lắm thế nhỉ. Tháng trc tuyển chưa xong tháng này đã lại tuyển
Chắc CN muốn bổ sung thêm nhân sự mà bạn

Thanks bác nhé

Nghiệp vụ thì là tự luận, còn tiếng anh là trắc nghiệm nhé

Chắc CN muốn bổ sung thêm nhân sự mà bạn
Đề thi nghiệp vụ có mấy câu vậy bạn ơi, bạn trải qua rồi có thấy nó khó ko ? cậu em mình học trái ngành nên nó cũng đang hơi lo, bạn tư vấn cho mình vs :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên