[HN] VIB tuyển dụng Chuyên viên Phòng Quản lý chi tiêu nội bộ - Ban Tài Chính

Toan.nd

Banker
Chuyên viên Phòng Quản lý chi tiêu nội bộ - Ban Tài Chính
Ngân hàng Quốc tế VIB cần tuyển vị trí Chuyên viên Phòng Quản lý chi tiêu nội bộ– Ban Tài chính
Địa điểm làm việc: Hà Nội
Mục tiêu công việc:
  • Vận hành tác nghiệp về tài chính
  • Thực thi các biện pháp nhằm sử dụng chi phí hiệu quả trên toàn hàng
Trách nhiệm chính:
  • Quản lý chi phí và năng suất
  • Hỗ trợ/Phối hợp thực hiện hoạt động chi tiêu Opex/Capex đã được Ban lãnh đạo phê duyệt
  • Triển khai ý tưởng giảm thiểu phí cho toàn hàng.
  • Cung cấp các báo cáo Opex/Capex cho các cấp quản lý
  • Tham gia xây dựng kế hoạch chi phí hàng năm
  • Hướng dẫn/Hỗ trợ các Phòng, Ban chi nhánh thực hiện quy trình chi tiêu theo quy định của Ngân hàng
Yêu cầu :
  • Tốt nghiệp đại học chính quy, chuyên ngành kế toán, ngân hàng, tài chính.
  • Khả năng làm việc độc lập và theo nhóm
  • Chịu được áp lực và linh hoạt trong xử lý công việc
  • Có kỹ năng tin học văn phòng tốt, đặc biệt là Microsoft Office Excel
  • Hiểu biết sâu về hệ thống tài khoản và hệ thống báo cáo của ngân hàng, các quy định trong hoạt động ngân hàng, chế độ kế toán là một lợi thế
  • Có kinh nghiệm kế toán trong lĩnh vực tài chính, ngân hàng và ở các vị trí tương đương là một lợi thế
  • Hiểu biết và áp dụng được Chuẩn mực báo cáo Quốc tế IFRS là một lợi thế

Hồ sơ gửi về địa chỉ:
Chị Hà Thu Thảo, email: thao.hth1@vib.com.vn
Download đơn dự tuyển VIB http://www.vib.com.vn/958-gioi-thieu/1891-nghe-nghiep.aspx

cái thông tin tuyển dụng này đc thời gian rùi mà, mềnh cũng đi pv sơ loại đc 1 tuần rùi, đang đợi hồi âm. cơ mà chưa thấy. không biết tạch không nữa:(( :((

he he sv năm cuối thì phải la liếm là đúng roài. tại mình thấy có bạn là sv năm 3 HVNH đi làm partime ở VIB chức danh RM cơ, hỏi vụ thể về công việc cũng thấy ko khó khăn lắm vì có database về khách hàng roài. Ngon thía ko biết.
năm ngoái hội chợ việc làm tại HVNH có trao đổi vs mấy anh chị ở VIB thì đc biết mình cứ gửi cv vào mail tuyển dụng của họ, lúc nào cần thì họ sẽ liên lạc chứ ko nhất thiết cứ có 1 đợt tuyển dụng cụ thể :p

he he sv năm cuối thì phải la liếm là đúng roài. tại mình thấy có bạn là sv năm 3 HVNH đi làm partime ở VIB chức danh RM cơ, hỏi vụ thể về công việc cũng thấy ko khó khăn lắm vì có database về khách hàng roài. Ngon thía ko biết.
năm ngoái hội chợ việc làm tại HVNH có trao đổi vs mấy anh chị ở VIB thì đc biết mình cứ gửi cv vào mail tuyển dụng của họ, lúc nào cần thì họ sẽ liên lạc chứ ko nhất thiết cứ có 1 đợt tuyển dụng cụ thể :p
thế à!! thế mọi ng thử nộp xem:D. :(( 1 tuần rùi mà chưa thấy kết quả pv sơ tuyển, cơ mà mới sơ tuyển mà hỏi nv nhiều phết@@

trên web của VIB có thấy thông tin tuyển dụng này đâu nhể

Cái này bên VIB gửi mail cho mình, vừa ngay hôm nay, chắc là vẫn đang thiếu nên họ mới gửi tiếp.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,563
Thành viên mới nhất
madmeetsevilmer
Back
Bên trên