HDBank HDBank tuyển dụng Giao dịch viên và Chuyên viên QHKH Cá nhân tại Bắc Ninh [05.09.2012]

thật là tiếc vì ko chuẩn bị kỹ hơn về phần nghiệp vụ nhưng dù sao cũng đã qua rùi, mọi người đừng bùn nhé!!! Cùng cố gắng lên...còn nhìu cơ hội nữa mà....tớ thấy các anh chị của HDBank khá là thân thiện và thoải mái, chẳng cảm thấy áp lực chút nào khi ngồi đối diện...có lẽ quyết tâm thi vào HDBank 1 lần nữa nếu có đợt tuyển dụng tiếp theo....^^

Các bạn đi phỏng vấn rùi share cho t ít kinh nghiệm, hì t, nộp hồ sơ mà còn chả được gọi. cám ơn nhé

công nhận, Các anh chị xoáy toàn nghiệp vụ, chả chuẩn bị gì nên cũng k trả lời được là bao, tớ trả lời toàn bị nói là sai. Chả còn hy vọng nữa mặc dù rất kết sự thân thiện của các anh chị ở đây

C thi quan hệ khách hàng à? bọn t thi giao dịch viên chả thấy hỏi nghiệp vụ j cả

Hôm đấy anh kia bảo 1 tuần là có kết quả. cũng sắp đến thứ 5 rồi. ai được gọi thì lên thông báo cho mọi người biết với nha. Hi vọng và hi vọng :)

các bạn thi ở HN đã có bạn được báo đõ rồi đấy a e ạ! chắc BN cũng có rồi hoặc sắp có rồi. mình chẳng thấy tăm hơi gì chắc lại trượt!!!! Trượt nhiều thành quen hi

hôm đó anh ấy bảo nếu e trúng tuyển mà ko đủ chiều cao thì vẫn bị loại đấy nhé, Thực tế là mình cao 1m58 nhưng cứ nói 1m60. hì hì. Bạn nào đỗ thì cho mình hỏi các bạn có bị đo chiều cao lại ko nhé ^^ Vì mình vẫn nhăm nhe thi ngân hàng này mà. hì

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên