HDBank HDBank tuyển dụng Giao dịch viên và Chuyên viên QHKH Cá nhân tại Bắc Ninh [05.09.2012]

hôm nay đi phỏng vấn + test HD, gặp 1 đống bạn ở HVNH và cũng hóng được đủ thứ chuyện bên lề:
1 đứa(A) thi QHKH thi xong bảo, có thằng bên cạnh thi cả 3 môn đều làm trong 10ph, trước khi thi thì thấy nc với mấy anh tuyển dụng rất chi là thân thiết...=> xong
1 đứa khác(B) lại bảo: em quen 1 anh làm bên ABB ( ngay bên cạnh HD ạ), vừa gặp anh ý có nói em anh ý ĐƯỢC VÀO LÀM giao dịch viên ở HD...=> xong tập 2.
:)) em chưa thể biết được thông tin bên lề có chính xác không, nên vẫn hi vọng, mong là dù có mùi thì cũng chừa lại 1 tý cho gà ngoài đấu đá...hik hik

t chưa thấy thông báo gì hết. Chắc là tạch rồi hơi buồn chút. Thấy mấy bạn bảo là trong tỉnh mai ra xem kq mà t lại vừa sang hn chiều nay. Chắc phải nhờ ng đi xem hộ

bạn ơi thông tin phải ra chi nhánh xem kết quả ở đâu thế. Hôm qua bọn tớ chỉ được dặn là từ tối 12/9 tới sáng 13 sẽ gọi điện cho người được pv đi thôi mà. Tới tận chi nhánh để xem kết quá thì chết những người ở xa ah.

bạn ơi thông tin phải ra chi nhánh xem kết quả ở đâu thế. Hôm qua bọn tớ chỉ được dặn là từ tối 12/9 tới sáng 13 sẽ gọi điện cho người được pv đi thôi mà. Tới tận chi nhánh để xem kết quá thì chết những người ở xa ah.

Hóng, trực cái đe từ chiều qua tới h. Đi tắm cũng ôm cái đt. Chỉ sợ gọi mà không biết !
Mình làm bài tốt, tin là sẽ qua vậy mà giờ nãy vẫn bặt vô âm tín!
Không lẽ cả đống người trượt hết sao :(( Hay là có mùi thật :-s

T vừa được thằng em chở ra xem kết quả xong. May mà đạt. Chiều nay mới phỏng vấn nên ai chưa đc gọi thì cứ chờ đợi nhé. biết đâu là mấy anh ý quên, tí mới gọi

tớ vừa đi xem kết quả về...có hơn 10 người được đi pv chiều nay đấy....nta không gọi điện thì phải....chắc tự lên xem thui

T vừa được thằng em chở ra xem kết quả xong. May mà đạt. Chiều nay mới phỏng vấn nên ai chưa đc gọi thì cứ chờ đợi nhé. biết đâu là mấy anh ý quên, tí mới gọi

Hóng hớt mãi mới có tin :((
Vẫn ôm cái đt, mà bạn ơi danh sách được bao nhiêu người thế ?

mình vừa lặn lội hơn chục cây số đi xem về đến nhà mới đc nhận đt ... chiều lại (được) đi cuốc nữa :|

hic.Phải lên xem tận nơi à. Bạn ơi cho mình hỏi là chiều phỏng vấn bắt đầu từ lúc mấy giờ thế? Danh sách có xếp thứ tự, giờ phỏng vấn từng người không hả bạn?

t đc goi điện báo mà, phỏng vấn chắc là từ tầm 1h. t đc hẹn lúc 1h45 :( mỗi ng đc hẹn 1 giờ riêng, để mình đỡ mất công chờ đợi thôi, ai thích đi sớm cũng đc (mình còn phải ngủ trưa)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,808
Thành viên mới nhất
gleemerch
Back
Bên trên