HDBank HDBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [10.02.2013]

chắc k thi nghiệp vụ đâu bạn ak,còn mai thi với 1 đợt phỏng vấn nữa là xong mà,anw, ngày kia lại thi vị trí QHKH cá nhân ở HDbank tiếp. có đồng chí nào thi nữa ko ?

CÓ MÌNH ĐÂY BẠN ! :( đang chẳng biết ôn những gì và thi những gì đây nữa ? Phải mang theo Calculator :D

- - - Updated - - -

chắc k thi nghiệp vụ đâu bạn ak,còn mai thi với 1 đợt phỏng vấn nữa là xong mà,anw, ngày kia lại thi vị trí QHKH cá nhân ở HDbank tiếp. có đồng chí nào thi nữa ko ?

CÓ MÌNH ĐÂY BẠN ! :( đang chẳng biết ôn những gì và thi những gì đây nữa ? Phải mang theo Calculator :D

- - - Updated - - -
IQ khá dễ, Tiếng Anh cũng tầm tầm, còn nghiệp vụ khá buồn cười, làm cứ nghĩ mình đúng hết, chấm đc có 7đ :D
Thi trắc nghiệm trên máy bạn ạ. Đấy là lần trc mình thi :d

he. Thế ạ các bác. thế em cũng thấy đỡ lo. Em chưa đi vị trí này bao giờ cả . Có đi thi GDV bên GP 1 lần. Qua hết mấy vòng IQ, Eng, NV mặc dù làm với tinh thần vui chơi là chính =)))) Tạch phỏng vấn lun

vừa thi xong,làm cũng bt IQ 6.5. tiếng anh 6.5 chắc tạch rồi :( ko biết bao giờ có kq nhỉ mn?

uh,sáng nay t cũng thấy mấy bạn bị dưới 5 @@ mà bạn Bangbanking điểm IQ cao lắm đúng ko? ko nhầm là 8 thì phải :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,606
Thành viên mới nhất
goblinmerch
Back
Bên trên