HDBank HDBank tuyển dụng CV QHKH Doanh nghiệp tại Hà Nội [30.06.2013]

Mình cũng nhận được mail hẹn đi sơ loại, không biết sơ loại kiểu gì mọi người nhỉ?

Là sao hả các bác, PV sơ bộ là sao, hỏi như nào, chế độ HDB là sao, CV mang nộp là sao? Cái này là những bạn được mail rồi là phải chuẩn bị ah các bác?

Chả hiểu tại sao mình ko được gọi? Hoặc là chưa được gọi. :(. Mình nộp trực tuyến.

bác nào tinh thông cho ý kiến phát :) chuẩn bị những j, ntn là lọt qua vòng sơ loại này ạ. :v

Bạn nào được pv sơ loại cho mình hỏi, lúc các bạn nộp qua e-mail có nhận lại đc 1 mail cảm ơn và 1 mail báo lỗi linh tinh gì đó ko? Mình ko tin là mình ko qua vòng hồ sơ. Cảm ơn.

Hình như chỉ cần mang cmt hoặc giấy tờ tùy thân chứ không còn các giấy tờ khác đâu mọi người à.

Bạn nào được pv sơ loại cho mình hỏi, lúc các bạn nộp qua e-mail có nhận lại đc 1 mail cảm ơn và 1 mail báo lỗi linh tinh gì đó ko? Mình ko tin là mình ko qua vòng hồ sơ. Cảm ơn.
Ông ơi không nhận được phản hồi gì đâu, không mail cảm ơn, cũng không mail lỗi :ss

Ông ơi không nhận được phản hồi gì đâu, không mail cảm ơn, cũng không mail lỗi :ss

Uh tôi cũng đoán thế, có lẽ là do họ chưa nhận đc mail của mình. Nản vãi ra, lỡ hẹn vs cái NH này lần 2 rồi. Tại t tưởng có mail cảm ơn là nó phải đến rồi chứ. Ức chế >"<

Uh tôi cũng đoán thế, có lẽ là do họ chưa nhận đc mail của mình. Nản vãi ra, lỡ hẹn vs cái NH này lần 2 rồi. Tại t tưởng có mail cảm ơn là nó phải đến rồi chứ. Ức chế >"<
Uh. Chắc có vấn đề gì lúc gửi mail rồi. Nó còn sms hẹn pv mà

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back