Giúp nhau chạy chỉ tiêu dư nợ 1 :D !

mtrunghieu

Verified Banker
Chào mọi người,

Mình là ma mới vào nghề cũng như mới gia nhập diễn đàn ^^. Hiện tại mình đang trong quá trình hoàn thiện nghiệp vụ (cũng làm được 5-6 tháng rồi), tuy nhiên đang gặp một số khó khăn về khách hàng do mình là dân XNK chuyển qua nên mối quan hệ trong ngành chưa có nhiều. Mình cũng là dân kinh odnah lâu rồi nên các nguyên tắc làm việc và chế độ hậu mãi mình nghĩ là có thể làm tốt ^^.
Nói vậy chứ ngoài khoản sau dịch vụ thì dịch vụ mình cung cấp cũng ok lắm, làm việc nghiêm túc và có trách nhiệm. Mình biết hồ sơ thì mỗi NH có một chính duyệt khác nhau tùy theo sức khỏe và chính sách quản lý, do đó nếu anh em trong ngành có những hồ sơ nào cảm thấy có thể chia sẻ được thì hỗ trợ anh em nhé !

Hiện tại bên mình LS cũng đã giảm về 15% trần như các NH khác. Vay mua nhà và xe đang có chương trình ưu đãi 14% trong 3 tháng đầu tiên.
Hồ sơ thẩm định và cho kết quả trong vòng 1-2 ngày. Bộ hồ sơ đầy đủ và chấp nhận tài trợ giải ngân được trong vòng 4-5 ngày (bao gồm thời gian công chứng và DK GD đảm bảo).

Điều cuối cùng là mình thấy banker HN có offline, hy vọng trong miền Nam cũng sẽ có 1 buổi offline như vậy để anh em giao lưu, làm quen và chia sẻ kinh nghiệm.

Chúc AE tuần mới làm việc vui vẻ và thành công nhé!
Cheer !

Hiếu
Phòng Phục Vụ Khách Hàng - VPB Gia Định
Địa chỉ: 296 Phan Xích Long, Phường 7, Quận Phú Nhuận.
Tel: +84 35176236 | Fax: +84 35176239 | Mobile: +84 907557910 | +84 918020349
Website: www.vpb.com.vn

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất