Gần hết năm 2012, thưởng năm nay sẽ ra sao?

bên mình cuối cùng cũng có thông báo, hên là còn vớt vát được vài đồng, không thưởng những vẫn có 13 để cho anh em ăn Tết.

bên mình cuối cùng cũng có thông báo, hên là còn vớt vát được vài đồng, không thưởng những vẫn có 13 để cho anh em ăn Tết.

Bạn ở bên nào đó, thưởng vài đồng là thưởng tết âm lịch hay dương lịch đó. Bên mình theo dự đoán của "Thầy Dự" thì khả năng có thưởng tết âm lịch rồi vì hoàn thành kế hoạch. Hiện được ăn tết dương lịch 1trđ rồi, ngoài ra thêm tiền làm thêm giờ mấy hôm quyết toán thử và chính nữa thì cũng có thêm đồng ra đồng vào.

Chưa thấy thưởng đâu, chỉ thấy mỗi cái bảng chỉ tiêu năm 2013. Nhìn là biết con đường phía trước thế nào rồi....

MB thấy năm nay thưởng khá nhỉ. lương 8.3M/tháng tháng 13 nhận được tổng khoảng 27M => hơn 2 tháng rồi

Bạn ở bên nào đó, thưởng vài đồng là thưởng tết âm lịch hay dương lịch đó. Bên mình theo dự đoán của "Thầy Dự" thì khả năng có thưởng tết âm lịch rồi vì hoàn thành kế hoạch. Hiện được ăn tết dương lịch 1trđ rồi, ngoài ra thêm tiền làm thêm giờ mấy hôm quyết toán thử và chính nữa thì cũng có thêm đồng ra đồng vào.

Mình bên TRUSTBank, mới có thông báo là 13 không chi thưởng, nhưng tiền chưa tới. Kakaka

- - - Updated - - -

MB thấy năm nay thưởng khá nhỉ. lương 8.3M/tháng tháng 13 nhận được tổng khoảng 27M => hơn 2 tháng rồi

22/12 1 tháng
Dương lịch theo xếp loại nhân viên, bình quân là 2 tháng!

có ai làm bên LienVietPostBank không? bên đấy lương lậu, chế độ thế nào cho anh em xin tí thông tin. Đa tạ

Bên đó quái vậy!

Nhiều thằng công bố lời to, mà cứ vịnh vào khó khăn, chẳng chi thưởng cho anh em gì? Vậy cái lời đó là lời thật hay lời ảo?

Nhiều nơi làm vậy đó...cứ tát nước theo mưa. Dựa cớ thời buổi khó khăn cắt thưởng cho nhân viên, làm thế sang năm mới làm gì có động lực mà làm việc!

- - - Updated - - -

có ai làm bên LienVietPostBank không? bên đấy lương lậu, chế độ thế nào cho anh em xin tí thông tin. Đa tạ

Tết DL được 1 tháng lương mà, mới vào được 1tr.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên