Mình chỉ nhận được mail của Chị Nga bảo nộp hồ sơ để chuẩn bị pv thôi. Mà sao bạn pv nhanh thế???

P/s: vị trí này chỉ bán hàng thôi đúng ko? Hay là vừa bán hàng vừa thẩm định luôn?

t cũng chỉ mới bổ sung hồ sơ giống bạn thui nhưng hôm đó tớ có đi gặp 1 bạn nữa cũng bổ sung hồ sơ nằm ở tờ giấy danh sách khác , anh phòng nhân sự bảo là t7 bạn í pv còn tớ thì đọt khác nhưng khoảng thời gian chăc là trước tết o_O

Mình chỉ nhận được mail của Chị Nga bảo nộp hồ sơ để chuẩn bị pv thôi. Mà sao bạn pv nhanh thế???

P/s: vị trí này chỉ bán hàng thôi đúng ko? Hay là vừa bán hàng vừa thẩm định luôn?
Bán hàng mà bạn không thẩm định khách hàng thì bạn bán hàng gì được :)).
Bán hàng tín dụng khác với bán hàng linh tinh bạn nhé :).

Cánh Đồng Tuyết : Có lẽ mình viết nhanh quá nên chưa nói rõ. Ý mình là chức danh đó giống như Sacombank là kiếm khách hàng, thẩm định, lập tờ trình,...nói chung là làm từ đầu đến cuối hay chỉ đi kiếm khách hàng rồi đề xuất lên bộ phận thẩm định để xét vay.

LmoonB: bạn nộp cá nhân hay doanh nghiệp? Đã được "điểm danh" chưa?

Cánh Đồng Tuyết : Có lẽ mình viết nhanh quá nên chưa nói rõ. Ý mình là chức danh đó giống như Sacombank là kiếm khách hàng, thẩm định, lập tờ trình,...nói chung là làm từ đầu đến cuối hay chỉ đi kiếm khách hàng rồi đề xuất lên bộ phận thẩm định để xét vay.

LmoonB: bạn nộp cá nhân hay doanh nghiệp? Đã được "điểm danh" chưa?
C sẽ phải thẩm định sơ bộ khách hành rồi làm tờ trình, còn các việc khác sẽ là bộ phận khác làm. Nhưng cũng tuỳ chi nhánh, có chi nhánh làm như thế, có chi nhánh thì lại làm tất từ a đến z :D

Eximbank Chợ Lớn đã có lịch phỏng vấn rùi các bạn nhé. Cả ngày mai 04/02/2015 tại Phòng họp 3, Lầu16, tại Tòa nhà Vincom.

LmoonB: bạn nộp cá nhân hay doanh nghiệp? Đã được "điểm danh" chưa?[/QUOTE]
T nhận được điện mai đi pv rui chẳng biết pv gì nhỉ (t nộp cá nhân )

có anh chị nào làm EIB không cho em xin ý kiến với ạ. Được gọi đi làm là mình kí hợp đồng 6 tháng thui hả các anh chị?
P/s: Em phỏng vấn chi nhánh Chợ Lớn nhưng lại được chuyển về Chi Nhánh Phú Mỹ Hưng ạ !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên