Exim hay ACB????

Các anh chị cho em hỏi hiện giờ em đang pân vân giữa 2 nơi:

Eximbank: RBO - Bán hàng cá nhân.
ACB: RA - Khách hàng doanh nghiệp.

Bên Exim là chi nhánh Bình Tân. ACB thì bữa phỏng vấn ở HO nhưng bị chê quá :((. Tưởng rớt rồi ai ngờ đc gọi nhưng họ ko nói làm ở đâu, ko biết có được HO ko hay chuyển về chi nhánh nào đó.

Các bạn hay anh chị nào có kinh nghiệm tư vấn cho em với ạ :))

Mình vote cho ACB vì môi trường làm việc chuyên nghiệp, thứ 2 là làm RA thì có nhiều cơ hội thăng tiến hơn rất nhiều so với làm cá nhân. Bản thân mình đã làm ACB hơn 2 năm mình thấy cơ hội để nhân viên ACB nhảy việc qua NH khác cũng nhiều vì họ thường đánh giá cao chất lượng đào tạo của ACB. Exim trước đây cũng là NH mình thích nhất trong khối TMCP nhưng bây giờ nghe nói đã xuống khá nhiều.
Tuy nhiên 1 điều rất quan trọng là môi trường và vị thế của CN mà bạn sẽ làm nữa. Khi nào có kết quả làm CN nào của ACB thì bạn cứ post lên mọi người sẽ cho lời khuyên

Mình vote cho ACB vì môi trường làm việc chuyên nghiệp, thứ 2 là làm RA thì có nhiều cơ hội thăng tiến hơn rất nhiều so với làm cá nhân. Bản thân mình đã làm ACB hơn 2 năm mình thấy cơ hội để nhân viên ACB nhảy việc qua NH khác cũng nhiều vì họ thường đánh giá cao chất lượng đào tạo của ACB. Exim trước đây cũng là NH mình thích nhất trong khối TMCP nhưng bây giờ nghe nói đã xuống khá nhiều.
Tuy nhiên 1 điều rất quan trọng là môi trường và vị thế của CN mà bạn sẽ làm nữa. Khi nào có kết quả làm CN nào của ACB thì bạn cứ post lên mọi người sẽ cho lời khuyên
ACB học việc thử việc xong mới biết CN mình làm luôn thì làm sao tư vấn gì nữa dc bạn ?_?

Cho em hỏi dạng đề thi viết vào Exim hiện nay là thi tự luận hay trắc nghiệm ạ

theo minh ban nen chon exim, minh co dua ban truoc day lam o do thay moi truong lam viec ok lam ban ak, gio minh thay exim duoc hon acb do ban

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên