Em xin mọi người chỉ giáo về thi tuyển và phỏng vấn vị trí Nhân viên Dịch vụ khách hàng tiền vay Loa

Em đc gọi đi phỏng vấn vị trí này của ACB nhưng chưa biết thông tin gì cẩ, công việc này thì nhiệm vụ chủ yếu là gì ạ? thi tuyển và phỏng vấn thường chuẩn bị về những gì? Mong các quân sư chỉ giáo giùm?

Trùi, bạn nộp hồ sơ khi nào mà được gọi vậy? Mình thấy mấy tháng nay ACB toàn tuyển CTV, có tuyển nhân viên nữa đâu,hic.

Trùi, bạn nộp hồ sơ khi nào mà được gọi vậy? Mình thấy mấy tháng nay ACB toàn tuyển CTV, có tuyển nhân viên nữa đâu,hic.
Mình chả nhớ nộp khi nào nữa, vì rải thảm nhều quá, hự hự.... tình hình này thất nghiệp tới bao giờ? hehe

mình chưa phỏng vấn vị trí này nên không bik sẽ hỏi cái gì.

mà theo mình biết thì vị trí Loan CSR làm chủ yếu là Hỗ trợ tín dụng đó bạn. lập hợp đồng tín dụng, hồ sơ giải ngân, quản lý dư nợ khách hàng, theo dõi tình trạng vay vốn của khách hàng...

aloooô.... k có ai giải đáp nhỉ? em đã thi vòng thi viết kết quả khá tốt đều trên 5 ba phần cả. mà chỉ có 3 mống đi thi vị trí này. k biết bao giờ pv nhỉ. thấy bảo pv tại chi nhánh!

cứ thi đi em không gì phải lo đâu. đợt này bên ACB đang thiếu Loan CSR nên tuyển dụng thêm đó mà.

cứ thi đi em không gì phải lo đâu. đợt này bên ACB đang thiếu Loan CSR nên tuyển dụng thêm đó mà.
Em thi xong rùi a ạ. chỉ k rõ khi nào đc phỏng vấn thui, vì k phải đợt thi tuyển tập chung nên chỉ có 3 người tham gia thi và thi xong có điểm ngay cả 3 kĩ năng Av, NV và IQ. em làm khá tốt 3 kĩ năng này, chị phòng nhân sự chỗ em thi ở HN bảo phải về chi nhánh phỏng vấn nên giờ ngồi hóng. May mà mất công lên HN thi một chuyến. THứ 6 e thi ACB chủ nhật lại thi BIDV, chả biết đc chú nào không ợ. hihihi....

Em đc gọi đi phỏng vấn vị trí này của ACB nhưng chưa biết thông tin gì cẩ, công việc này thì nhiệm vụ chủ yếu là gì ạ? thi tuyển và phỏng vấn thường chuẩn bị về những gì? Mong các quân sư chỉ giáo giùm?

Bạn ơi, ngày trước bạn có vào vòng pv vị trí CSR không? thường thì họ hỏi những gì vậy? Có hỏi nghiệp vụ nhiều không... hức, k học chuyên ngành ngân hàng nên đến nghiệp vụ mà hoang mang hết cả

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,509
Thành viên mới nhất
pk88us
Back
Bên trên