E ko thể...

Cảm ơn cả nhà. Mình ổn hơn nhiều rồi :) Mình thật hp vì có những người bạn ở trên UB >:D<:x

Cố lên nha chị :)Ngoài những từ này ra em chả biết an ủi chị như thế nào cả :)
P/s: Đây là tự kỷ của em :"> Đọc xog mong chị được vui vẻ lên một tý.
Sao mà đến tuổi này rùi em vẫn chưa biết yêu nó là gì cả :"> Xem phim khá nhiều, tiểu thuyết cũng thế, thực tế cũng đã chứng kiến và giờ là đọc tâm sự của chị...Hiax, yêu là gì nhỉ? Bạn bè em nó cứ kêu là có vẫn đề và băng giá chứ :))
Muốn được một lần được yêu hết mình :X Con tim tan nát rùi ngục ngã, em vẫn k bit :))

Cố lên nha chị :)Ngoài những từ này ra em chả biết an ủi chị như thế nào cả :)
P/s: Đây là tự kỷ của em :"> Đọc xog mong chị được vui vẻ lên một tý.
Sao mà đến tuổi này rùi em vẫn chưa biết yêu nó là gì cả :"> Xem phim khá nhiều, tiểu thuyết cũng thế, thực tế cũng đã chứng kiến và giờ là đọc tâm sự của chị...Hiax, yêu là gì nhỉ? Bạn bè em nó cứ kêu là có vẫn đề và băng giá chứ :))
Muốn được một lần được yêu hết mình :X Con tim tan nát rùi ngục ngã, em vẫn k bit :))

Cảm ơn e nhé! :)
"Như chờ tình đến rồi hãy yêu" E ko cần vội vàng đâu. Rồi tình yêu sẽ đến với e và c tin rằng e sẽ yêu hết mình, nhưng đừng để con tim tan nát và gục ngã e nhé :)
C đã trải qua cảm giác đó rồi, ko vui chút nào e ơi, buồn và đau lắm như có dằm trong tim ấy :)
Phải cố gắng lắm mới có thể vượt qua được đó e ah. Nhưng chỉ là vượt qua cái cảm giác gục ngã thôi, còn mọi thứ vẫn cần có rất rất nhiều thời gian. Phải mất cả đời để quên 1 người mà mình dành trọn tình yêu đó.
Với c thì c vẫn chỉ yêu người ấy dù phải chờ đợi cả đời,hi :)

Cảm ơn e nhé! :)
"Như chờ tình đến rồi hãy yêu" E ko cần vội vàng đâu. Rồi tình yêu sẽ đến với e và c tin rằng e sẽ yêu hết mình, nhưng đừng để con tim tan nát và gục ngã e nhé :)
C đã trải qua cảm giác đó rồi, ko vui chút nào e ơi, buồn và đau lắm như có dằm trong tim ấy :)
Phải cố gắng lắm mới có thể vượt qua được đó e ah. Nhưng chỉ là vượt qua cái cảm giác gục ngã thôi, còn mọi thứ vẫn cần có rất rất nhiều thời gian. Phải mất cả đời để quên 1 người mà mình dành trọn tình yêu đó.
Với c thì c vẫn chỉ yêu người ấy dù phải chờ đợi cả đời,hi :)
Em like câu cuối ạ :X Thật ra thì vs em sự nghiệp nó quan trọng hơn iu rất nhiều. 4 năm học đại học vs em từ iu là qua xa xỉ, có thể vì thế mà em k mở lòng mình và ông trời phù hộ khi đến giờ em vẫn alone :))
Bây giờ có nhiều việc cần em làm trước đã :) Vs lại em luôn nghỉ là iu bây giờ nó cũng chả cưới được, em k tin tình iu nó có thể kéo dài trong nhiều năm, chừ mà thấy ai iu nhau cỡ 2 năm là em ngưỡng mộ lắm í. thấy toàn chia tay ah, giới trẻ bây giờ iu nhau chóng vánh quá. Nên em thjck đợi vài năm nữa, iu rùi lên xe bông lun, đỡ phải bị cảm giác tan nát cõi lòng :))
Chị mau vượt qua nhé ;) Người ta thường nói là do duyên nữa, em nghĩ cũng đúng lắm, nhiều người iu nhau 10 năm mà vẫn chia tay, thế mà có người iu nhau 3 tháng đã lấy rùi :)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cái gì cũng cần có cơ duyên :)
Đến với cửa Phật cũng cần phải có duyên chứ có phải cứ muốn xuống tóc là xuống được đâu :)
Chúc e đạt được những mơ ước của mình nhé! :) Giờ thì c đang thực hiện những dự định của chị bấy lâu là đi đến những nơi mà mình muốn đến :D

:(

Chị ơi, em không biết chị nghe đoạn Radio này chưa, em post chị nghe thử nhé:

[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/wzzllPgXik[/FLASH]

Có thể khi nghe, có những đoạn sẽ khiến chị sẽ buồn thêm, nhưng em hy vọng khi nghe hết, chị sẽ thấy ổn hơn hoặc biết cách làm mình ổn hơn:)

Tự nhiên giờ c lại khoái nghe Radio Online cocghe266 ah :) Cảm ơn e nhìu nhìu nhé >:D<

mình rất hâm mộ những ng con gái dám nghĩ và sống hết mình cho tình yêu như của bạn.
tặng bạn video mà mình mới làm đc
[video=youtube;AgDpDcmVl3g]http://www.youtube.com/watch?v=AgDpDcmVl3g&feature=player_embedded[/video]

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên