Đợt thi Vietcombank KV Tây Nam Bộ vào thảo luận.

VCB CN Đồng Tháp đã gọi phỏng vấn sơ tuyển vào 1h30 thứ 2 ngày 29/07/2013 tại Hội trường VCB CN Đồng Tháp. Các bạn thi VCB CN Đồng Tháp chú ý!
- Các mem nhận được thông báo tương tự thì vào thảo luận nhe. Không biết kỳ thì sơ tuyển sẽ hỏi những gì. Năm nay mọi thứ điều khác nên mọi người cũng đừng nghĩ sẽ giống mọi năm nhe. Phải học nhiều hơn , tìm kiếm thông tin nhiều hơn và biết nhiều kiến thức hơn mới có cơ hội vào được vòng cuối.
Trong vòng 2 ngày kể từ hôm nay, thứ 3 30.07.2013. ai nhận được gọi điện thông báo địa điểm thi là coi như pass vòng sơ tuyển. Thông báo mọi người biết với nhe.
Ai kết bạn với mình thì Add friend nhe.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Càng gần ngày thi mà chả biết học gì cả. hoang mang. sợ tuột mất cơ hội nữa quá!
Mọi người ôn tới đâu rồi?

có ai ở Cần Thơ được báo đi thi ở An Giang chưa? :D

chưa thấy! Mới có tỉnh Đồng Tháp là khởi xướng đầu tiên thôi à... qua sơ tuyển mà vẫn chưa biết ngày thi cụ thể mà. không hiểu sao năm nay lại thi ở AG, hình như AG mới xây xong trụ sợ mới .

có bạn nào nộp hồ sơ ở vcb chi nhánh tây đô không khi nào dược gọi thì hãy báo cho mọi người biết với nhá! mình cũng đang trông quá ah gần 1 tháng rồi mà không thấy tin tức gì hết

chúc mừng bạn nhé, bạn giỏi thật, mình chưa thấy bạn chia sẽ những câu hỏi pv họ đã hỏi bạn, mình cũng như nhiều người muốn biết lắm đó. mình nộp ở chi nhánh tây đô, gần một tháng rồi thấy sốt ruột quá ah, mình chắc là bạn cao lắm phải khôg? gương mặt trắng trẻo dễ thương mới qua vòng này

chúc mừng bạn nhé, bạn giỏi thật, mình chưa thấy bạn chia sẽ những câu hỏi pv họ đã hỏi bạn, mình cũng như nhiều người muốn biết lắm đó. mình nộp ở chi nhánh tây đô, gần một tháng rồi thấy sốt ruột quá ah, mình chắc là bạn cao lắm phải khôg? gương mặt trắng trẻo dễ thương mới qua vòng này

Mình xin hỏi lại bạn Tamhyvien nhé : bạn đang hỏi ai dạ???
Mình xin chia sẽ câu hỏi pV của mình : em có năng khiếu gì ?. Hết! phần còn lại chỉ là xung quanh câu trả lời của mình thôi. như là em biết hát thể loại nhạc nào ? các bạn nử và nam của CN ĐT hình như điều đạt yêu cầu qua vòng sơ tuyển.

có bạn nào nộp hồ sơ ở vcb chi nhánh tây đô không khi nào dược gọi thì hãy báo cho mọi người biết với nhá! mình cũng đang trông quá ah gần 1 tháng rồi mà không thấy tin tức gì hết
mình nộp VCB Tây Đô nè, cũng mòn mỏi chờ như bạn vậy đó :))

Mình xin hỏi lại bạn Tamhyvien nhé : bạn đang hỏi ai dạ???
Mình xin chia sẽ câu hỏi pV của mình : em có năng khiếu gì ?. Hết! phần còn lại chỉ là xung quanh câu trả lời của mình thôi. như là em biết hát thể loại nhạc nào ? các bạn nử và nam của CN ĐT hình như điều đạt yêu cầu qua vòng sơ tuyển.

bạn nhocnhen oi mình hỏi bạn đó, thanks bạn đã chia sẻ. chúc bạn thi tốt

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,646
Thành viên mới nhất
toxicholocaustm
Back