Đỗ 2 NH, nên lựa chọn NH nào đây?

chả là em mới đỗ NH Đông Á ở quê , và HD ở HN , bh ko biết chọn NH nào, cả 2 đều vị trí tín dụng
em hỏi là lương và thưởng 2 ngân hàng này thì không biết ngân hàng nào đãi ngộ tốt hơn, môi trg làm việc thế nào ??? Mong anh chị tư vấn cho em nên chọn bên nào với? Em xin cảm ơn!

2 ngân hàng này như nhau cả thôi bạn a`. nhưng nếu bạn muốn ổn định hẳn thì nên làm o nhà. còn muốn phát triển thì làm hn.
còn lương thưởng 2 thằng này thi nhu nhau, xoàng lắm]
nhất là thằng dab, lương thấp kinh nhưng được cái mọi người trong ngân hàng tốt tính. sống ở quê thế là hơn nhiều ngành rui`.

Làm tại Hà Nội thì có nhiều thử thách và tuy nhiên cũng nhiều cơ hội hơn. Làm ở quê thì ổn định, chắc chắn hơn bạn Bình ah.
Ah. Làm HN thì còn khổ hơn nữa vì xa nhà lại còn tiêu dùng đắt đỏ hơn:)))

ai dà. Chắc đây sẽ là nỗi băn khoăn của mềnh sau 1 năm nữa chăng:)). Vẫn muốn sau khi ra trg bay nhảy ở hn 1-2 năm rồi ms về quê ổn định cv và chống lầy. cơ mà tình hình tham khảo ý kiến nhiều ng thì khuyên : xác định về ổn định thì về luôn đi( nhất là con gái), 1 số ng cười đùa bảo là" cứ làm như là có sẵn chồng ỏ quê về chỉ việc lấy ko bằng ấy". Hehe bài toán lựa chọn ngân hàng nào để dấn thân cũng là 1 vấn đề nan giải quớ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên