Đề thi vào ngân hàng bưu điện liên việt

Gọi điện thoại hỏi nhân sự thô các bạn ơi. Có thể là do đợt tuyển lớn nên thi theo từng cụm trước, hoặc có thể là tạch rồi nên nhân sự không gọi điện check thông tin luôn

Mình nộp vị trí Thẩm định TSĐB nhưng sao lại nhận được mail đi test QHKH, không biết là có sự nhầm lẫn nào k

Mình nộp vị trí Thẩm định TSĐB nhưng sao lại nhận được mail đi test QHKH, không biết là có sự nhầm lẫn nào k
bạn nộp hok có mail tlời tự động hôm nay cũng đc gọi rồi hả? mình nộp GDV, không mail tlời, không ai gọi check thông tin, hok có mail đi thi luôn =))

Nhân sự Nt và gửi mail đi thi luôn, lúc nộp mình ko có nhận được mail trả lời tự động. Nhưng vị trí thi này mình ko có nộp, có lẽ ko đi thi. Bạn cứ đợi thêm xíu đi, hoặc là nộp Ngân hàng khác cũng đươc

Mình vừa thi sáng nay, nhìn chung thi viết khá dễ b cứ an tâm, 30/60 là qua, thi viết đậu pvan lun

hôm nay mình nhận đc mail và tin nhắn kêu đi phỏng vấn ngày 9/7 này, mình chưa thi, hay ngân hàng phỏng vấn trc thi sau zak các bạn ?

hcm ban ui, vi tri gdv, tin nhan keu minh di phong van :) . zak co thi hok zak cac ban ???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên