Đề thi và kinh nghiệm thi tuyển vào TRường đào tạo cán bộ BIDV

bichthuy2611

Thành viên tích cực
HELP! HELP! Sáng nay em mới đi nộp hồ sơ vào Trường đào tạo BIDV và thấy được báo là hơn 10 ngày nữa sẽ thi. Mọi người có ai đã thi vào đây rùi share cho em và các bạn thi đợt này chút kinh nghiệm và tài liệu với! Em xin cảm ơn mọi người rất nhiều!

sao tớ không thấy dặn gì nhỉ, chị thu hồ sơ bảo tớ là về ôn thi luôn đi, mùng 1/9 thi :-? chả thấy bảo sẽ alo j cả làm tớ tg cứ nộp hồ sơ được thi tất =)giờ chả có chữ nào trong đầu :")
anh thu hồ sơ của tớ chỉ bảo là có gì sẽ gọi điện thoại. hay hồ sơ của cậu qua rồi, nên chị ấy nhắc ôn thi luôn:) thế là mình out sao:(

Mình vừa được một chị ở Trường gọi buổi sáng, chiều 2h thứ 6 đến nghe quy chế thi gì đấy. Mình hỏi thi cái gì, thì được bảo là thi nghiệp vụ tín dụng. Chứ không có nghiệp vụ quản lý hay đào tạo gì đâu. Chắc đề thi giống đợt vừa rồi.

Mình vừa được một chị ở Trường gọi buổi sáng, chiều 2h thứ 6 đến nghe quy chế thi gì đấy. Mình hỏi thi cái gì, thì được bảo là thi nghiệp vụ tín dụng. Chứ không có nghiệp vụ quản lý hay đào tạo gì đâu. Chắc đề thi giống đợt vừa rồi.

b ơi thế b cho mình xin sdt gọi đến dc ko? cho mình hỏi lại xem tn :-ss mình vẫn chưa dc gọi.

Hôm tớ nộp hồ sơ thì tớ hỏi anh thu hồ sơ anh ấy nói là thi nghiệp vụ về quản lý đào tạo. tớ với bạn cùng phòng cũng nhận đựoc thông báo hôm nay là 14h ngày 31/08 đến nghe quy chế thi tại tầng 4 toàn nhà trừong đào tạo BIDV

Hi cả nhà,
Mình vừa được gọi điện thông báo 2h chiều thứ 6 31/8 đến trường Đào tạo xem số báo danh và môn thi. hic, hôm đó mới biết thi môn j thì biết ôn sao ta, hic hic. :( :( :(

hnay mình đc gọi rồi....cả bạn mình nộp vào đấy cũng đã đc gọi.....hình như ai nộp vào cũng đc gọi sao ấy?
cơ mà bây giờ bít học j đây mọi người? mong các pro chỉ giáo là học j để thi ạ? sắp thi rồi...hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,484
Thành viên mới nhất
Steely Dan Merc
Back
Bên trên