Đề cương ôn tập thi vào Ngân hàng Công thương - VietinBank 2010 (tham khảo)

hungviet

Founder
Phục vụ cho các bạn đang chuẩn bị thi vào VietinBank theo chương trình tuyển dụng năm 2011,2012 (đã post trong box: Ngân hàng tuyển dụng).
Các bạn download file đính kèm để xem chi tiết.
Password giải nén: ub.com.vn

P/s: Bộ tài liệu đã được biên tập lại, không bị lỗi (đã test).

NHẤN LIKE ĐỂ ỦNG HỘ TINH THẦN CHIA SẺ TRÊN UB CÁC BẠN NHÉ! TKS!

Đính kèm

• De cuong on thi vao VietinBank.zip
    3.6 MB · Xem: 26,187
Chỉnh sửa lần cuối:
Đúng rùi, bạn nào hảo tâm up lên mediafire rùi chia sẻ cho tụi tớ với.
Chứ mấy đời mới down được bộ tài liệu đây. Huuuuuuu

bạn nào làm ơn up lên mediafire đi,please!!
hoặc gửi giúp vào mail mình rồi mình up lên cũng đc: vantoan.hut@gmail. com
many thanks!

@vta2512 ơi, bạn gủi giúp mình tài liệu ôn thi vietinbank vào mail: phuong.dth@vbma.org.vn giúp mình với được không? Mình cũng đang ôn thi lần này nên cần gấp gấp lắm. Thanks bạn trước nhé! Please help me!

---------- Post added 15-03-2012 at 01:30 PM ----------

@vta2512 ơi, bạn gủi giúp mình tài liệu ôn thi vietinbank vào mail: phuong.dth@vbma.org.vn giúp mình với được không? Mình cũng đang ôn thi lần này nên cần gấp gấp lắm. Thanks bạn trước nhé! Please help me!

mình vừa gửi cho bạn rồi đó, chúc bạn thi tuyển thành công nhé, có tin vui nhớ mời mình liên hoan =))

---------- Post added 15-03-2012 at 01:31 PM ----------

mình vừa gửi cho bạn rồi đó, chúc bạn thi tuyển thành công nhé, có tin vui nhớ mời mình liên hoan =))

---------- Post added 15-03-2012 at 01:30 PM ----------

---------- Post added 15-03-2012 at 01:31 PM ----------

mình sắp ra trường và rất mong thi được vào Vietinbank. mình không đủ tín dụng để down. bạn vta2512 gửi cho mình với nhé. gmail của mình la vannguyen.ntav. mình cảm ơn bạn nhiều!hj

Bạn vta2512 ơi, bạn gửi giúp mình tài liệu vào email thanh0809@gmail được không? Mình cũng đang rất cần tài liệu này mà ko đủ tín dụng, hik. Đa tạ bạn lắm lắm

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên