CV QQHKH CN - HDBank

Các bạn có ai được mời tham dự thi viết ở vị trị quan hệ khách hàng cá nhân HdBank (20/03/2015) chưa ạ ?
Mình nộp cv mà ko thấy xác nhận cũng như thông báo gì. Hnay là 30 rồi.

Minh thi hom 19. HD co goi, hom do thi viet xong pv luon. M nhan dc kqua lun roi. Bi out. De thi viet trac nghiem, iq, av, nghiep vu. De thi jong nhieu cau trong cac topic da dang...

Minh thi hom 19. HD co goi, hom do thi viet xong pv luon. M nhan dc kqua lun roi. Bi out. De thi viet trac nghiem, iq, av, nghiep vu. De thi jong nhieu cau trong cac topic da dang...
Ôi, thế thì hỏng kẹo rồi. Tớ đến ngày cuối cùng ms nộp HS được, vậy là ko có cơ hội thi rồi.
Thế cậu trượt vòng PV thôi hả, thi viết c làm tốt chứ

Lam tam tam thoi. Hom do thi nhung k co thoi jan nen m k on de HD, tai minh co lich pv ben acb nen thi HD cho co kinh nghiem. Chu yeu la acb

Bạn nào có kinh nghiệm về môi truờng làm việc tại HD không? có thể cho mình một vài ý kiến với ạ :D

Lam tam tam thoi. Hom do thi nhung k co thoi jan nen m k on de HD, tai minh co lich pv ben acb nen thi HD cho co kinh nghiem. Chu yeu la acb
bạn ơi đề thi viết của HD bank có khó không bạn? bạn có thể nói qua về dạng cấu trúc đề thi viết cho mình được không? cảm ơn bạn nhiều nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,507
Thành viên mới nhất
dangnhapvn138a
Back
Bên trên