Cứu mình với: Bộ đề thi GSAT vào Samsung

mình chỉ tiếc 2 câu chắc đúng mà tô nhầm
nếu k nhanh nhẩu đoảng mà tô nhầm thì đã gọi là bằng lòng
nếu mình có trượt, chắc mình tiếc 2 câu đó chết mất

bút đấy chán bỏ xừ.. viết nháp thì ngấm sang cả mặt sau, khó nhìn đề mặt sau :(

Đề thi hôm nay khoai thế

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Vừa thi về xong, Cảm nhận dầu tiên khi vào TTHN là khá ngợp trước vẻ đẹp hùng vĩ" ở đây, công tác tổ chức thi thì cực kỳ chuyên nghiệp, Có thêm tý hứng khởi để lao vào chốn này

Đánh giá đề thì: Đề ca chiều khác ca sáng là khác nhau nhưng mức độ khoai thì như nhau:)
Cá nhân mình thấy đề không quá khó nhưng dài ( 31 trang ), khoảng 3 câu/1 dạng bài tập. Đọc xong và hiểu cái đề đã mất 1 phút rồi, Quan trọng là ở cái phân tích đầu bài, Bạn nào tư duy tốt đọc và hiểu đề thì làm sẽ nhanh.
Kết quả phần GSAT này theo mình đánh giá thì 70% là khả năng , 30% là yếu tố may mắn.
Cùng hy vọng thôi, he2

Hỵ hỵ, t cũng thấy có hi vọng phết, hồi hộp chờ đến 10/5 thôi :D

Nhật ký thi buổi chiều (viết hơi tếu táo tí ace thông cảm k đến lúc iem trượt lại bảo chém to :)))
- 1h20' đến TTHNQG: nhìn cái bandroll với rất là nhiều những cái nhỏ nhỏ dẫn từ cổng vào đến chỗ để xe và vào đến tận hội trường thi. --> Hoành tráng thế, thích thế ^^ tự hào vì đc đi thi nữa dù sau đấy càng ngày càng thấy đông, đông từ chỗ để xe đến trong khu HT thi.... nhận ra mình chỉ là hạt cát :( mức độ tự sướng giảm đi tí xíu nhưng vẫn tự tin lắm lắm và thích cái cảm giác được thi ở TTHNQG, quá đẹp, quá hoành tráng :x làm mình hơi choáng ngợp.
-1h30' vào trong HT và ổn định chỗ ngồi, đúng giờ và tìm chỗ rất nhanh dù hàng P đi tít xuống dưới thấy mỏi chân quá :( may mà gặp 1 bạn ngồi gần học cùng trường nên đỡ lẻ loi. Anh giám thị khá đẹp zai super soi cái CMTND của mình làm mình chột dạ, khéo khác quá k cho thi thì xong. :))
- Từ 1h30 ->2h: Ấn tượng với anh giám thị vì cứ nhắc đi nhắc lại 1 câu : bạn nào điểm danh rồi thì có thể đi WC @@ Và dù k có nhu cầu mình vẫn đi xem cái WC của TTHNQG nó thế nào ạ. Hi, nghe thì hơi buồn cười nhưng rủ đc cả đứa ngồi cạnh đi. May mà Wc ở đấy nó k làm mình choáng thêm lần nữa.Chỉ có 1 câu mà lẽ ra k nên nói nhưng 2 đứa cùng nói là "chả nhẽ lại khen cái nhà Wc thơm ;))) vì đúng là sạch sẽ hơn ở trường ĐH :(
- Ngồi nghe hướng dẫn thi cử mà đau đầu, k biết có ai thấy thế k? samsung quá chuẩn, từng bước từng bước nhưng có lẽ thế nên khiến mình ngột ngạt, căng thẳng và đau đầu. :(
- À,đến đây xin cảm nhận tí về anh giám thị chỗ mình: a quá đanh đá luôn :)) gì mà cứ :đừng có viết sai nhé, tên vs CMT mà viết sai thì còn làm đc cái gì.... bla bla :3 và kết quả là anh nói xong thì e tô sai cái tên ngượng ngùng nhìn anh ý :'a ơi cho e mượn cái bút xóa =.=' còn anh giám thị phía trên mềnh thì ấn tượng cái câu "các em cất hết bảng điểm vào cặp nhé, ai k có cặp thì gấp vào đút túi quần"
- Đề thi: giờ chả nhớ đề có những gì, tối nhớ ra thì post cho năm sau làm tài liệu sau :)) chỉ biết là phần toán thì mình làm gần hết còn logic thì kém hơn nhiều. Đặc biệt ngu là lúc bắt đầu làm phần toán thì em làm từ ví dụ nên chỗ đáp án câu 1 em đã tô sai vì đáp án e tô là đáp án của ví dụ (nhanh ẩu đoảng chán đời vì cái câu 1 quá dễ (-1)^n +(-1)^(n+1) so sánh vs 0 biết n là số tự nhiên =)) Lúc làm xong thì 2 bạn ngồi cạnh lại kêu làm logic tốt hơn phần toán. :( các bạn ý khen mình làm toán nhanh nhưng thú thật là hnay ma xui quỷ khiến thế nào mà lại làm toán tốt hơn chứ bt ngu toán còn tự tin logic phết :(
---> nhận xét đề: khó, hơi khó hiểu và áp lực thời gian + căng thẳng quá :( giờ bảo mình tự đánh giá làm đc bao nhiêu % thì mình cũng chịu :(
Nhưng tóm lại đã xác định trước là đi thi cọ xát là chính với lại đc vào TTHNQG là tự hào lắm rồi :x :x :x Hy vọng có thể có lại cảm giác ấy sau ngày 10/5 và lần này là Grand plaza. Chúc mọi người có kết quả như ý nha.

he2, cho minh co anh giam thi dep trai cực, thi xong cũng k nhớ đề đc vì quá dài. Có mấy câu IQ số má thì đúng sở trường:). Nhưng phần sau thì khoai, random khá nhiều. Ko tự tin vào vòng trong nhưng hy vọng là may mắn đến với mềnh, hy vọng đc vác xác tới GrandPlaza:D

Đi thi GSAT thì được đến TTHNQG lần đầu tiên, mong là được đến GrandPlaza cho biết 1 lần. Chúc cho anh chị em UB vào được nhiều nhiều (cả mềnh nữa :v), có cơ hội để bọn mình họp mặt ở GP :D

hội trường MMH hơn 3500 ghế, nên mình nghĩ là tổng 2 ca thi cũng tầm ý, hơn 3500 người thôi, vì ngồi cách ghế mà. Nhmà ko hiểu sao có bạn sbd lên hơn 5000 nhể :-?

Bạn này viết hài thế, đi thi vui thế, hihi ^^

Viết hài đâu =.= tớ viết đúng cảm nhận mà. cơ mà cả giờ thi cười toe toét, có lẽ là do tâm lý thi cử của mềnh tốt + cái cảm giác ngồi thi ở 1 chỗ to đẹp nên thấy sướng sướng phởn phởn. Bao h qua vòng này sẽ phởn thêm tí nữa, nếu chả may thành nv Samsung thật thì còn phởn nữa cơ :)). Chả biết mình có tự tin thái quá k nữa :)

Hehe, bạn unbreakable, tớ biết mặt bạn rồi nhé :)) cho tớ 1 cái bút đê. Tớ cũng cứ lẩm bẩm sao k cho mình cái bút luôn làm kỷ niệm nhở? nhưng mà k dám lấy ^^

Viết hài đâu =.= tớ viết đúng cảm nhận mà. cơ mà cả giờ thi cười toe toét, có lẽ là do tâm lý thi cử của mềnh tốt + cái cảm giác ngồi thi ở 1 chỗ to đẹp nên thấy sướng sướng phởn phởn. Bao h qua vòng này sẽ phởn thêm tí nữa, nếu chả may thành nv Samsung thật thì còn phởn nữa cơ :)). Chả biết mình có tự tin thái quá k nữa :)

Hehe, bạn unbreakable, tớ biết mặt bạn rồi nhé :)) cho tớ 1 cái bút đê. Tớ cũng cứ lẩm bẩm sao k cho mình cái bút luôn làm kỷ niệm nhở? nhưng mà k dám lấy ^^

hớ, thế hum nay t mặc áo màu gì :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back