Agribank [CỰC HOT] Agribank tuyển dụng 969 lao động trên TOÀN HỆ THỐNG năm 2016 [01.11-05.11.2016]

Ngày công bố thì cũng chưa chắc chắn đc. Nhưng đại loại nhiều nguồn tin khá chắc chắn là hôm qua đã chấm xong rồi. Theo đúng lịch thì 10-13/12 sẽ công bố kq. Nhưng lại phải chấm lại hay xem xét lại những trường hợp được vào gì đó vậy nên còn phải đợi dài dài

Mình load trang agribank.com.vn thì bị lỗi -.-
bình thường mà bạn, còn kết quả thì chắc chắn trc 31/12 thôi. Vì Agri còn phải tổng kết các thông số trong đó có số lượng nhân viên, còn về chấm lại chắc chắn là không thể xảy ra, vì đang tháng 12 cuối năm lo quyết toán các chỉ tiêu và còn tốn kém về nhân lực và kinh phí nữa nên cứ yên tâm ăn ngủ thôi, mình nghĩ tầm 15 trở về sau thì khả năng có cao hơn.

Tâm trạng thì ai cũng đợi chờ căng thẳng cả thôi, lên đây để 1 phần chia sẻ những gì biết đc vs mng và cũng là nch vs những ng cùng tâm trạng cho bớt nhàm chán trong những ngày chờ đợi. Nghe đến vc chấm lại lại còn hơn 1 tháng nữa mới có kq thì m cũng chẳng vui chút nào ấy chứ, chia sẻ để mng k quá kỳ vọng vào vc có kq trong tháng này. Chứ m cũng k hề tỏ ra m biết 'chắn chắn' hay có ý khoe khoang gì. Vậy nên mong mng cũng đừng quá căng thẳng vs mềnh :))
Đúng rồi "ko hề tỏ ra chắc chắc"... bạn nguy hiểm thật

Sent from my LG-F490L using U&Bank Mobile app

:)) m chỉ chia sẻ những gì m biết đc cho mng vì m nghĩ lên đây hóng ai cũng muốn nghe đc thông tin nào đó. Bạn k tin thì k cần xem những gì m viết, chứ đừng bực tức vs ng có ý tốt :)
nói chung cũng không có gì, tại mấy bạn í đang trông ngóng từng ngày mà bạn làm mí bạn í hụt hẫng quá :D

Thấy cmt nhiều hẳn lên tưởng có kết quả rồi hoá ra là đang cãi nhau
Cãi nhau làm gì. Có trước có sau rồi sẽ có. Đỗ thì chắc là đỗ, trượt cũng chả thành đỗ được

bình thường mà bạn, còn kết quả thì chắc chắn trc 31/12 thôi. Vì Agri còn phải tổng kết các thông số trong đó có số lượng nhân viên, còn về chấm lại chắc chắn là không thể xảy ra, vì đang tháng 12 cuối năm lo quyết toán các chỉ tiêu và còn tốn kém về nhân lực và kinh phí nữa nên cứ yên tâm ăn ngủ thôi, mình nghĩ tầm 15 trở về sau thì khả năng có cao hơn.
Tại mình thấy bị lỗi là thường sắp có biến :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back