Agribank [CỰC HOT] Agribank tuyển dụng 969 lao động trên TOÀN HỆ THỐNG năm 2016 [01.11-05.11.2016]

Mọi người cho mình hỏi không biết agri có chấp nhận sơ yếu lý lịch 4 mặt giấy (2 tờ) không nhỉ? Do bạn mình nói phải loại 8 mặt mới được. Nhưng trước giờ ba mình làm sơ yếu lý lịch ở quê rồi gửi vào chỉ thấy loại 4 mặt thôi. Mình tìm trên mạng cũng chỉ thấy loại 2 mặt hoặc 4 mặt. Phân vân quá...
8 mặt là loại dành cho công chức, viên chức, hoặc bổ sung hồ sơ về sau ở 1 số doanh nghiệp nhà nước. Mẫu mới của năm 2016 này cũng là 4 mặt (2 tờ A4 rời chứ k phải tờ A3 gập đôi như trong bộ hồ sơ). Nếu chủ động được thì chuẩn bị cả mẫu mới này và mẫu trong bộ hồ sơ là tốt nhất.

@cocghe266 anh cho em hỏi chút là phiếu Đăng ký dự tuyển lao động mục kinh nghiệm nghề nghiệp không có mục mô tả công việc thì có cần viết thêm vào không anh? Thường các ngân hàng # có thêm mục đấy ạ
Không em ơi. Mẫu như nào thì để như thế em nhé. Dụng ý của Agri là muốn ứng viên liệt kê ngắn gọn để nắm được thông tin cơ bản về ứng viên thôi. Còn chi tiết có thể NH sẽ khai thác trong vòng PV.

Anh cóc ơi a cho e hỏi vòng hồ sơ e ở Hà nội không nộp được ở quê thì e có thể nhờ bố hoặc mẹ đi nộp hộ được k ạ
Không em ơi. Agri quy định rõ là phải nộp trực tiếp rồi. Đi nộp trực tiếp để thể hiện sự chuyên nghiệp, nghiêm túc với cơ hội việc làm và tôn trọng ngân hàng em nhé. 1 số CN còn có thể PV ngay trong buổi nộp hồ sơ, dù k nhiều CN làm việc này.

A Cóc ơi!!!
E chưa có Toeic còn đâu tin thì chỉ có chứng chỉ B của trung tâm thì nên làm luôn 2 giấy cam kết nhỉ? Vậy cơ hội pass vòng hồ sơ như thế nào ạ?????????
Uhm, em cứ mang theo bản photo và 1 bản photo công chứng kèm chứng chỉ tin học gốc để đối chiếu như anh khuyên 1 số bạn trước đó. Ngoài ra, em làm 1 bản cam kết bổ sung chứng chỉ ngoại ngữ (dùng cho trường hợp chứng chỉ tin học được chấp nhận) và 1 bản cam kết bổ sung cả chứng chỉ ngoại ngữ và tin học (dùng cho trường hợp chứng chỉ tin học k được chấp nhận) em nhé.

phần mức lương điền thế nào nhỉ mn. ở tỉnh ấy
Thu nhập chấp nhận được: 5.000.000đ, thu nhập mong muốn: 6.000.000đ chẳng hạn. Hoặc thu nhập chấp nhận được: 5 - 6 triệu đồng, thu nhập mong muốn: 6 - 7 triệu đồng. Con số như nào tùy cảm quan của mỗi người, điền sao cho hợp lý, không cao quá và thấp quá là được.

Uhm, em cứ mang theo bản photo và 1 bản photo công chứng kèm chứng chỉ tin học gốc để đối chiếu như anh khuyên 1 số bạn trước đó. Ngoài ra, em làm 1 bản cam kết bổ sung chứng chỉ ngoại ngữ (dùng cho trường hợp chứng chỉ tin học được chấp nhận) và 1 bản cam kết bổ sung cả chứng chỉ ngoại ngữ và tin học (dùng cho trường hợp chứng chỉ tin học k được chấp nhận) em nhé.
dạ cho em hỏi bản cam kết tín chỉ tiếng anh thì mình down trên mạng hay như thế nào ạ

Ad cho mình hỏi chuyên ngành tài chính quốc tế, ngành tài chính ngân hàng có được nhận hồ sơ không ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,921
Thành viên mới nhất
Nbmk18589
Back
Bên trên