BIDV Công ty CP chứng khoán NH Đầu tư và Phát triển Việt Nam – BSC tuyển dụng nhiều vị trí năm 2013 (thán

[MENTION=135397]ngo_yeu512[/MENTION]: c hỏi mấy bạn kia xem hẹn pv lúc nào, rùi c đến nói với họ xem được ko. đây là pv sơ tuyển nên t nghĩ các a/c cũng ko làm khó mình đâu. t nghĩ c vẫn nên thử. chúc c may mắn! :)
huhu. t k check mail nên k biết lịch phỏng vấn. bị lỡ rồi. hichic

[MENTION=135397]ngo_yeu512[/MENTION]: c hỏi mấy bạn kia xem hẹn pv lúc nào, rùi c đến nói với họ xem được ko. đây là pv sơ tuyển nên t nghĩ các a/c cũng ko làm khó mình đâu. t nghĩ c vẫn nên thử. chúc c may mắn! :)

tiếc quá. t gọi hỏi ngta. ngta bảo hôm 30 là ngày pvan cuối cùng rồi. hy vọng lần sau gặp lại em. hhuhu. chúc các bạn may mắn ;)

hic hic, mình đc gọi pv hôm 30, ngày cuối luôn, pv đầu tiên ca chiều @@, sợ tạch lắm vì trông anh chị ý có vẻ không thích lắm ý :(
bạn nào nhận đc kết quả qua vòng sơ loại thì lên tiếng cho anh em đỡ phải mong ngóng nhé <3
chúc mình cùng các bạn may mắn

Mình pv hôm 28, thấy anh chị nói sẽ có kết quả sơ loại trong tuần này đây.

- - - Updated - - -

Mình pv hôm 25, thấy anh chị nói sẽ có kết quả sơ loại trong tuần này đây.

Có bạn nào nộp vào vị trí Phân tích vĩ mô được gọi chưa, mùng 2 rồi mà vẫn chưa thấy gì :D

Có bạn nào nộp vào vị trí Phân tích vĩ mô được gọi chưa, mùng 2 rồi mà vẫn chưa thấy gì :D

chưa thấy j cả bạn ạ..mình nghĩ ngoài gdv ra thì các vị trí khác đâu phải pv sơ loại đâu..chỉ chờ tới ngày là đi thi cùng vs các bạn khác chứ nhỉ :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên