Con gái có nên học tín dụng Ngân hàng?

xây dựng... Hự, nghe nhạc hiệu đoán nhầm chương trình, :))
"Ko phải tính cách thực của e..." --> Chứng tỏ ở nhà lúc nào cũng rất ngoan hiền, còn ra ngoài thì "dữ" lắm đây. :ar!

Ngược lại a ạ, ở nhà trẻ con, ra đường thì người lớn chứ, a toàn đoán lộn ko à, mà muốn bít e zữ hay ko thì cứ thử thì bít, có ai đánh thuế đâu, đúng ko ạ????
:))))))))),
xây dựng... Hự, nghe nhạc hiệu đoán nhầm chương trình, :))
"Ko phải tính cách thực của e..." --> Chứng tỏ ở nhà lúc nào cũng rất ngoan hiền, còn ra ngoài thì "dữ" lắm đây. :ar!

Ngược lại a ạ, ở nhà trẻ con, ra đường thì người lớn chứ, a toàn đoán lộn ko à, mà muốn bít e zữ hay ko thì cứ thử thì bít, có ai đánh thuế đâu, đúng ko ạ????
:))))))))),
Thử kiểu j đc nhỉ? :)
Nhớ là ko đc thu phí cũng như cấm kiện cáo nhé!

ôi mình cũng thích làm bên tín dụng nhưng có nhìu người khuyên không nên làm mình cũng sắp nản rùi bạn ạ, công nhận cv này cũng vất vả và áp lực hơn nhìu so với ktnh, nhưng nếu vẫn đam mê thì cũng là cái tốt mà

ôi mình cũng thích làm bên tín dụng nhưng có nhìu người khuyên không nên làm mình cũng sắp nản rùi bạn ạ, công nhận cv này cũng vất vả và áp lực hơn nhìu so với ktnh, nhưng nếu vẫn đam mê thì cũng là cái tốt mà
Ko đến nỗi vất vả lắm đâu! Tín dụng chia thành nhiều mảng mà, tha hồ lựa chọn. :)
Sống là chiến đấu! Tội gì ko thử? :bz

Thử kiểu j đc nhỉ? :)
Nhớ là ko đc thu phí cũng như cấm kiện cáo nhé!
oki a, e gét khoản kiện cáo lém, a yên tâm, :))

---------- Post added 17-10-2011 at 08:53 PM ----------

hic, mình cũng nản ùi, nhưng khổ nỗi, lý trí đấu tranh ghê quá bạn ạ, vì mình quen làm những gì mà mình thích ùi, nên bảo từ bỏ thì hơi khó, hichic

Re: Con gái có nên học tín dụng NH???

em dinh vao lam tin dung kienlong bank nhung thay nhieu nguoi o tu nen hoi lo lang vi em hoc ke toan khong hoc chuyen ve ngan hang

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên