Có nên chọn vị trí CV Hỗ trợ tín dụng?

Gần đây mình đang quan tâm đến vị trí CV Hỗ trợ tín dụng, nhưng thực sự tìm kiếm review vị trí đó rất ít :(
Mình đang băn khoăn có nên chọn vị trí đó hay không? Ai biết rõ về vị trí Hỗ trợ tín dụng thì chia sẻ cho mình với :( Với cả ở vị trí này, ngân hàng có hay tuyển nhiều và thường xuyên như GDV và CVQHKH k?
Help me :(

Không phải mấy kiểu mà là họ chuyên môn hóa từng giai đoạn của vị trí HTTD (giai đoạn nhận và check hồ sơ, soạn hồ sơ, giai đoạn công chứng và đăng ký GDBĐ, giai đoạn giải ngân,...).
Vâng.chắc vậy a ah.mà vị trí này toàn đòi hỏi kinh nghiệm.e vừa tốt nghiệp.muốn chen chân vào thấy khó quá!:oops:

Vâng.chắc vậy a ah.mà vị trí này toàn đòi hỏi kinh nghiệm.e vừa tốt nghiệp.muốn chen chân vào thấy khó quá!:oops:
Thật ra tuyển SV mới ra cũng nhiều. Quan trọng là quy trình của HTTD em nắm được, nhất là hiểu đc các Luật Dân sự, luật đất đai, luật Hôn nhân gia đình, luật Đăng ký GDBĐ,... là được.

Thật ra tuyển SV mới ra cũng nhiều. Quan trọng là quy trình của HTTD em nắm được, nhất là hiểu đc các Luật Dân sự, luật đất đai, luật Hôn nhân gia đình, luật Đăng ký GDBĐ,... là được.
Vâng a. e thấy cơ hội làm HTTD mờ mịt quá. CV thì gửi liên tọi mà ko hòi âm.hic:(

Mới ra thì thích, làm lâu nản bỏ xừ, đang muốn nghĩ đổi nghề đây, nhưng tại chưa tìm dc việc mới nên ráng duy trì cái miệng ăn vậy
Em thật ra ngán NH lắm luôn rồi nhưng giờ nhảy ra ngoài k thằng nào nhận. Nếu nhận phải làm lại từ đầu vì em học Luật ra, em đã nghỉ hẳn gần 1 năm ở nhà vì chán HTTD đây.

Mình làm HTTD đã 4 năm ồi đây. Công việc của mình là sau khi có phê duyệt thì vứt hồ sơ sang, mình làm hết cho đến khi giải ngân, rồi thu nợ/
Mới đi làm nên làm sale, xông pha chiến trường, đừng làm back, đừng làm HTTD
HTTD chả có cái tiếng nói gì trong cái hệ thống đâu + thêm cãi nhau cả ngày với các bạn QHKH và BGĐ chi nhánh, ha ha

Mới ra thì thích, làm lâu nản bỏ xừ, đang muốn nghĩ đổi nghề đây, nhưng tại chưa tìm dc việc mới nên ráng duy trì cái miệng ăn vậy
em đang thực tập HTTD. thấy các anh chị lu bu suốt ngày.toàn mang cơm đi ăn trưa ko xuống quán ăn gì.kakak.em thực tập mà cũng đc làm nhiều việc lắm.nhưng cũng thấy thinh thích.:D:D:D:D

em đang thực tập HTTD. thấy các anh chị lu bu suốt ngày.toàn mang cơm đi ăn trưa ko xuống quán ăn gì.kakak.em thực tập mà cũng đc làm nhiều việc lắm.nhưng cũng thấy thinh thích.:D:D:D:D
thực tập hỗ trợ tín dụng phải phỏng vấn như bt à bạn? mình cũng thinh thích làm HTTD :)) nhưng sợ sau này xin việc khó :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,502
Thành viên mới nhất
dagathomocam
Back
Bên trên