Có nên chọn vị trí CV Hỗ trợ tín dụng?

Gần đây mình đang quan tâm đến vị trí CV Hỗ trợ tín dụng, nhưng thực sự tìm kiếm review vị trí đó rất ít :(
Mình đang băn khoăn có nên chọn vị trí đó hay không? Ai biết rõ về vị trí Hỗ trợ tín dụng thì chia sẻ cho mình với :( Với cả ở vị trí này, ngân hàng có hay tuyển nhiều và thường xuyên như GDV và CVQHKH k?
Help me :(

vị trí này áp lực về thời gian hoàn thành công việc chứ k phải chờ tuyển. Tớ đã và sẽ làm tiếp HTTD, nhưng mà mức lương của vị trí này ko cao đâu nhé, vô được thì ráng deal lên cho cao tí chứ k thất vọng lắm.
bạn làm ngân hàng nào thế? lúc nộp hồ sơ bạn có cần phải năm kinh nghiệm không? mình tham khảo thì vị trí này lương cao hơn GDV, mình nghĩ như thế cũng tạm ổn :D

Mình đang làm httd đây. Mình vô đây sau khi ra trg nên chả có miếng kn nào. Đúng là ko thấy ánh sáng mặt trời thật và áp lực thời gian nữa. Bên mình kd đc ưu ái hơn nên nhìu lúc cũng tủi. Lương thấp hơn kd và cao hơn gdv. Về thì tầm 6h 6h30. Cơ mà bên mình sắp chuyển qua gn tập trung nên ko tuyển mới nữa. Nguy cơ bị định biên quá :v

Mình đang làm httd đây. Mình vô đây sau khi ra trg nên chả có miếng kn nào. Đúng là ko thấy ánh sáng mặt trời thật và áp lực thời gian nữa. Bên mình kd đc ưu ái hơn nên nhìu lúc cũng tủi. Lương thấp hơn kd và cao hơn gdv. Về thì tầm 6h 6h30. Cơ mà bên mình sắp chuyển qua gn tập trung nên ko tuyển mới nữa. Nguy cơ bị định biên quá :v
Đúng là vị trí này ko dc các sếp ưu ái, ngay cả trên bản tin nội bộ ngân hàng có đoạn "đối thoại giữa CV HTKD và RM" cũng nói là: "qua buổi đối thoại này, vị trí "ngồi bàn giấy" đã hiểu hơn những vất vả của RM để chỉnh đốn phong thái làm việc, hỗ trợ RM một cách tối đa" Haizzz

Đúng là vị trí này ko dc các sếp ưu ái, ngay cả trên bản tin nội bộ ngân hàng có đoạn "đối thoại giữa CV HTKD và RM" cũng nói là: "qua buổi đối thoại này, vị trí "ngồi bàn giấy" đã hiểu hơn những vất vả của RM để chỉnh đốn phong thái làm việc, hỗ trợ RM một cách tối đa" Haizzz
Mỗi vị trí mỗi khổ bạn à, hỗ trợ đâu phải chịu áp lực chỉ tiêu đâu, áp lực từ KH nữa,... Cái gì cũng có cái giá nữa.

Bị áp lực từ QHKH, từ sếp ép giải ngân, từ chỉ tiêu thời gian hoàn thành hồ sơ, nhiều bữa bận nhất đít lên ko nổi luôn

Điều này là chuẩn rồi còn gì nữa :D
HTTD nhiều khi hành QHKH bỏ xừ ra được, kiểu tài lanh ấy chứ k phải hiểu biết gì cho cam. Có áp lực chỉ tiêu gì đâu nên lương thấp hơn qhkh là đúng roài:))
P/s: cựu QHKH chia sẻ, haha

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back